Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
lolita_kt

ai có file thư viện cad dành cho dân nước không???

Các bài được khuyến nghị

e đang làm đồ án công trình thu trạm bơm. e thấy ngồi vẽ mấy cái bơm trục đứng sao mà khó thế, lâu thế, bác nào có cái thư viện cad về các loại bơm, van, tê, cút.... đại loại là các loại máy liên quan đến nước không. cho e xin với. bác nào có jup e với nhé. thanks các bác nhìu nhìu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
e đang làm đồ án công trình thu trạm bơm. e thấy ngồi vẽ mấy cái bơm trục đứng sao mà khó thế, lâu thế, bác nào có cái thư viện cad về các loại bơm, van, tê, cút.... đại loại là các loại máy liên quan đến nước không. cho e xin với. bác nào có jup e với nhé. thanks các bác nhìu nhìu.

Sao hok hỏi A. Thư Viện Bơm thì A có 1 đống

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Còn em thì đang rất cần các bản vẽ chi tiết về các loại bể như: bể lắng Lamen, bể trộn đứng, bể phản ứng có lớp cặn lơ lửng… Ai có thì giúp với!

Mình thì có các bản vẽ svba1608 nói nhưng chỉ là những bản làm đồ án tốt nghiệp thôi chứ không có bản vẽ thực tế.mình không làm về mạng lưới ,mình làm về cấp thoát nước trong nhà,bạn cần tài liệu bản vẽ gì về CTN trong nhà mình có thể up lên được

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

svba1608 Gửi vào Feb 25 2009, 22:54

Còn em thì đang rất cần các bản vẽ chi tiết về các loại bể như: bể lắng Lamen, bể trộn đứng, bể phản ứng có lớp cặn lơ lửng… Ai có thì giúp với!

http://www.cadviet.com/upfiles/2/be_tron_ket_hop_be_lang.dwg

Đây bạn ạh! nếu được thì ấn Thanks cái.

Chúc bạn vui.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh Sưppebeo ơi em đang làm đồ án tính toán thiết kế hệ thống xử ý nước cấp từ sông anh vui lòng cho em xin ít tài liệu đi, share cho em với.Nếu được anh gởi mail cho em nha . phanhaienco@yahoo.com

Thanhks Anh supperbeo

Mình thì có các bản vẽ svba1608 nói nhưng chỉ là những bản làm đồ án tốt nghiệp thôi chứ không có bản vẽ thực tế.mình không làm về mạng lưới ,mình làm về cấp thoát nước trong nhà,bạn cần tài liệu bản vẽ gì về CTN trong nhà mình có thể up lên được

e đang cần file cad cao trình của hệ thống xử lý nước cấp từ nước ngầm và bể lắng nhanh 1 lớp vật liêu lọc. ai giúp e với

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo