Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
suytu1992

[Help] Ai giúp em bài này với ạ

Các bài được khuyến nghị

http://www.cadviet.com/upfiles/3/119497_de_3.zipEm học môn Autocad này từ năm đầu. Nhưng giờ sắp ra trường rồi tự nhiên thấy còn nợ môn. 4 năm rồi ko tài nào nhớ đc cách vẽ luôn mà mai phải nộp bài rồi. ai giúp em với ạ :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

bạn gửi mail cho tui tui gửi cho

Hề hề hề,

Bác này lại muốn thi hộ, rồi ăn hộ rồi làm hộ chủ thớt sao???

Học môn này từ những năm đầu, bị rớt mà vẫn vô tư cho đến hôm nay mới biết rằng mình bị nợ môn. Lẽ ra chủ thớt phải thấy xấu hổ vì cái sự học của mình mới phải, và từ đó phải cố gắng mà học để có thể làm được cái yêu cầu của những năm đầu tiên ấy. Đằng này lại chỉ muốn ngồi ăn sẵn, nhờ người khác làm giùm để qua chuông thì thật là .... sinh viên. Còn lâu lắm mới có thể thành người cán bộ kỹ thuật được chủ thớt ạ.

Vậy bác sẽ qua môn này hay là chũ thớt sẽ qua nhỉ???

Theo mình việc bác đã gửi hình vẽ cho chủ thớt như vậy mà chủ thớt vẫn không thèm xem để hiểu và tự làm được thì đừng có dại dột mà gửi file bác làm sẵn để chủ thớt dùng bởi chủ thớt có dùng cũng như thằng mù vớ phải cứt trâu mà tưởng là bánh rán thôi. Thầy giáo chỉ cần hỏi vặn vẹo dăm câu là rớt vẫn hoàn rớt mà thôi.

Liệu bác có thể đi theo làm hộ chủ thớt cả đời hay không và bác có nên làm cái việc có hại này không nhỉ???

Hề hề hề,...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hề hề hề,

Bác này lại muốn thi hộ, rồi ăn hộ rồi làm hộ chủ thớt sao???

Học môn này từ những năm đầu, bị rớt mà vẫn vô tư cho đến hôm nay mới biết rằng mình bị nợ môn. Lẽ ra chủ thớt phải thấy xấu hổ vì cái sự học của mình mới phải, và từ đó phải cố gắng mà học để có thể làm được cái yêu cầu của những năm đầu tiên ấy. Đằng này lại chỉ muốn ngồi ăn sẵn, nhờ người khác làm giùm để qua chuông thì thật là .... sinh viên. Còn lâu lắm mới có thể thành người cán bộ kỹ thuật được chủ thớt ạ.

Vậy bác sẽ qua môn này hay là chũ thớt sẽ qua nhỉ???

Theo mình việc bác đã gửi hình vẽ cho chủ thớt như vậy mà chủ thớt vẫn không thèm xem để hiểu và tự làm được thì đừng có dại dột mà gửi file bác làm sẵn để chủ thớt dùng bởi chủ thớt có dùng cũng như thằng mù vớ phải cứt trâu mà tưởng là bánh rán thôi. Thầy giáo chỉ cần hỏi vặn vẹo dăm câu là rớt vẫn hoàn rớt mà thôi.

Liệu bác có thể đi theo làm hộ chủ thớt cả đời hay không và bác có nên làm cái việc có hại này không nhỉ???

Hề hề hề,..

:unsure: :unsure: :unsure: :unsure:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:unsure: :unsure: :unsure: :unsure:

Anh Bình nói đúng đó bạn , việc bạn đang làm gây tệ hại : chằng những cho chù thớt mà còn đề lại suy nghì chù quan cho nhừng bạn trẻ sau này, 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo