Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
kayomen

[Help] Lỗi trong asd 2012

Các bài được khuyến nghị

e đã hiệu chỉnh asd 2012 theo tcvn và lưu lại thành file dwt. sau đó em mở file này lên để vẽ thì các đường dim bị lỗi(có hình) và không giống như trong tieu chuẩn. vd: chú thích thép....

e đã hiệu chỉnh asd 2012 theo tcvn và lưu lại thành file dwt. sau đó em mở file này lên để vẽ thì các đường dim bị lỗi(có hình) và không giống như trong tieu chuẩn. vd: chú thích thép....

Mong các bác giúp em xem chổ nào sai để em hiệu chỉnh lại.thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Kiểm tra lại thiết đặt dim. Nếu bạn mới tìm hiểu thì nên vẽ thủ công nhiều để năng cao Lever lên. Những modul vẽ tự động chỉ dành cho những ai đã làm nhiều và làm chủ được RC của ASD mới dùng mà thôi. còn người mới rất ít khi dùng vì hok thể nào điều chỉnh và khống chế được nó. chúc bạn thành công!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

xin nhờ các anh chị và những người đi trước,cho em hỏi một vài vấn đề của asd 2013:

1) Trong bản asd 2013 em cài nó không hiện phần quản lý công trình "all object" vì thiếu cái này thì không biết làm sao chuyển cấu kiện từ formwork sang reinformcement.

2) Trong diễn đàn ai có phần hướng dẫn tạo template tiêu chuẩn việt nam cho formwork thì cho em xin với em chưa thấy bài nào viết về vấn đề này nên mong mọi người hướng dẫn và giúp đỡ.

Rất cảm ơn diễn đàn,chúc mọi thành viên trong diễn đàn thành công và sức khỏe. 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo