Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
caonguyendt

xin xin ... mặt bằng cad cafe

Các bài được khuyến nghị

Giúp em với ! em đang cần gấp 1 mặt bằng cafe đã xây dựng và đạt tiêu chuẩn, để làm đồ án thiết kế nội thất cafe,

thầy giáo bảo em phải tụ đi kiếm mặt bằng về làm ,em lang thang đi kiếm mãi vẫn chưa kiếm đc, nếu co làm on cho em đi, em cám ơn nhiều nhiều ! , email cua em la`: chienbinhthuythu@yahoo.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Giúp em với ! em đang cần gấp 1 mặt bằng cafe đã xây dựng và đạt tiêu chuẩn, để làm đồ án thiết kế nội thất cafe,

thầy giáo bảo em phải tụ đi kiếm mặt bằng về làm ,em lang thang đi kiếm mãi vẫn chưa kiếm đc, nếu co làm on cho em đi, em cám ơn nhiều nhiều ! , email cua em la`: chienbinhthuythu@yahoo.com

tại sao bạn không ngồi bịa lấy 1 cái mặt bằng. ai biết đó là đâu. tha hồ mà bay bổng -_-)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tại sao bạn không ngồi bịa lấy 1 cái mặt bằng. ai biết đó là đâu. tha hồ mà bay bổng -_-)

em bịa rồi , tìm đủ mọi cách rồi , em ra ngoài đi vẽ lại rồi nhưng thầy giáo khó tính , thầy giáo nhìn vào là biết ngay , và ko đạt tiêu chuẩn , phải kiếm cho đc tiêu chuẩn,

em xin trực tiếp thầy luôn nhung thầy nói như vầy nè " các bạn kiếm mb đi khi nào kiếm ko đc tui sẽ cho , nhưng mà tui nói trước là tui sẽ ko cho "

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
em bịa rồi , tìm đủ mọi cách rồi , em ra ngoài đi vẽ lại rồi nhưng thầy giáo khó tính , thầy giáo nhìn vào là biết ngay , và ko đạt tiêu chuẩn , phải kiếm cho đc tiêu chuẩn,

em xin trực tiếp thầy luôn nhung thầy nói như vầy nè " các bạn kiếm mb đi khi nào kiếm ko đc tui sẽ cho , nhưng mà tui nói trước là tui sẽ ko cho "

thế bạn trả lời lại là:"em thấy bài tập thày giao rất khó, em sẽ có gắng làm và nộp lại cho thầy đúng hạn. Nhưng mà em nói trước là em sẽ không nộp"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

-_- BÁC JI LÀM KHÓ ANH EM QUÁ VÂY EM NO XIN AI CÓ THÌ CHO ĐI CHỨ ĐỂ KHÔNG CÓ BÀI NỘP TỘI NGHIỆP.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn tham khảo ở đây:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...amp;#entry25135

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thế theo thầy bạn mặt bằng như thế nào mới là đạt tiêu chuẩn!

Mà đã xây dựng và đạt tiêu chuẩn thì có cần phải thiết kế nội thất nữa không? -_-

Đưa bạn cái này về với nhắn Thầy là đã hoạt động tốt rồi nhá!

http://www.cadviet.com/upfiles/Biet_thu_cafe_pc4.dwg

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mà đã xây dựng và đạt tiêu chuẩn thì có cần phải thiết kế nội thất nữa không? -_-

em cám ơn nhiều nhiều !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mà đã xây dựng và đạt tiêu chuẩn thì có cần phải thiết kế nội thất nữa không? sleep.gif

Cho mình hỏi địa chỉ cụ thể của quán cafe này đc ko,đưa một bản thiết kế này ra ko có thông tin j thì thầy lại bảo là 1 đồ án nào đó :),Tks bạn :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo