Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
hotruonggiang

GIỚI THIỆU TRANG WEB GIÃ� TB ĐIỆN + ĐIỆN NHẸ

Các bài được khuyến nghị

Các anh em nào làm quoctation thì trao đổi các trang web có đăng giá nhiều chủng loại thiết bị điện, điện nhẹ ở đây nhé!

Ừ mà giá tin cậy một chút, với lại được cập nhật thường xuên! Nhớ nói giá TP hay HN nha!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Các anh em nào làm quoctation thì trao đổi các trang web có đăng giá nhiều chủng loại thiết bị điện, điện nhẹ ở đây nhé!

Ừ mà giá tin cậy một chút, với lại được cập nhật thường xuên! Nhớ nói giá TP hay HN nha!

1. Hãng Schneider (Pháp)

www.schneider-electric.com.vn

2. Hãng Hager (Đức)

www.hager.hk

3. Hãng Mitsubishi (Nhật)

www.sagiangvn.com

4. Hãng Siemens

www.siemens.com

5. Hãng Idec

www.Idec.com

6. Hãng Bridex

www.Bridex.com.sg

....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mấy trang web trên đâu có giá cho từng thiết bị đâu bạn?

Theo tôi được biết nếu bạn muốn có giá của các thiết bị điện của các hãng trên theo kiểu giá gốc chính hãng thì hơi khó. Vì các hãng lớn ấy có bao giờ bán lẻ đâu ? Do đó bạn chỉ có thể mua lẻ hoặc số lượng nhỏ qua một số nhà cung cấp của nó thôi (Cái này bạn search online of pricelist rất nhiều). Còn nếu bạn làm dự án lớn - thì rất đơn giản bạn chỉ cần cung cấp thông tin - ngay lập tức Sales - Pro Team của hãng bạn muốn mua sẽ xuất hiện ngay trước mặt bạn. Bạn tin không ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Theo tôi được biết nếu bạn muốn có giá của các thiết bị điện của các hãng trên theo kiểu giá gốc chính hãng thì hơi khó. Vì các hãng lớn ấy có bao giờ bán lẻ đâu ? Do đó bạn chỉ có thể mua lẻ hoặc số lượng nhỏ qua một số nhà cung cấp của nó thôi (Cái này bạn search online of pricelist rất nhiều). Còn nếu bạn làm dự án lớn - thì rất đơn giản bạn chỉ cần cung cấp thông tin - ngay lập tức Sales - Pro Team của hãng bạn muốn mua sẽ xuất hiện ngay trước mặt bạn. Bạn tin không ?

các bạn vào giaxaydung.vn để tìm giá nhé mình thấy cũng đầy đủ cả đấy

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo