Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
ntson

L­ời cảm ơn

Các bài được khuyến nghị

Tôi biết đến cadViet một cách ngẫu nhiên, trước đây khoảng 3 tháng. Nhờ cadViet mà tôi đã tự lập trình được một số ứng dụng bằng ngôn ngữ Autolisp phục vụ cho công việc của mình. Bây giờ ngồi nghĩ lại tôi thấy biết ơn cadViet nhiếu lắm, tôi sẽ cố gắng đóng góp cho cadViet trong khả năng hiểu biết và thời gian của tôi. Qua đây tôi xin cảm ơn diễn đàn cadViet một lần nữa.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Cám ơn bạn rất nhiều! Hy vọng bạn sẽ luôn nhiệt tình vì Cadviet bạn nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tôi biết đến cadViet một cách ngẫu nhiên, trước đây khoảng 3 tháng. Nhờ cadViet mà tôi đã tự lập trình được một số ứng dụng bằng ngôn ngữ Autolisp phục vụ cho công việc của mình. Bây giờ ngồi nghĩ lại tôi thấy biết ơn cadViet nhiếu lắm, tôi sẽ cố gắng đóng góp cho cadViet trong khả năng hiểu biết và thời gian của tôi. Qua đây tôi xin cảm ơn diễn đàn cadViet một lần nữa.

Đọc bài trên Happy cảm thấy sướng rân cả người :o hihihi chỉ sướng ké mấy pác "đại tướng" tý thôi. Các pác ấy chắc cũng chỉ mong thế này :cheers: Bây giờ thì mấy pác biêt công sức mình bỏ ra không vô dụng rồi nhá -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tôi thật sự mừng vì 4rum Cadviet có người như bạn...học hành như bạn có thể gọi là hiếm trên nhiều 4rum

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tôi cũng như bạn, cũng biết đến AUtoLisp một cách ngẫu nhiên qua trang WEB ketcau.com. Nhờ đọc thêm sách và được sự giúp đỡ của mọi người trên diễn đàn mà tôi đã có thể viết được một số ngôn ngữ Lisp để phục vụ tốt hơn cho công việc của mình. Cái cảm giác khi viết được Lisp và chạy nó thành công thật là vui đến khó tả.

Qua đây, tôi cũng sẽ cố gắng hết sức để đóng góp cho diễn đàn CADVIET ngày càng phát triển hơn nữa.

Xin chân thành cảm ơn mọi người rất nhiều.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo