Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
oizdoi_oi

chuyển bài viết vào chủ đề khác

Các bài được khuyến nghị

nếu như mình đa gửi bài viết VD vào trong phần Thảo luận dữ liệu rồi mà bây giờ muốn chuyển sang phần File thư viện để cho đúng với tính chất bài viết thì làm thế nào các bác quản trị??? thank các pac nhiều nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
nếu như mình đa gửi bài viết VD vào trong phần Thảo luận dữ liệu rồi mà bây giờ muốn chuyển sang phần File thư viện để cho đúng với tính chất bài viết thì làm thế nào các bác quản trị??? thank các pac nhiều nhiều

Nhắn tin cho một quản trị viên bất kỳ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cố gan­g đóng góp thạt nhiều nhiều ho­n nu­ã, phần đấu vào ban quản trị diễn đàn

Làm j cũng đuọc!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cố gan­g đóng góp thạt nhiều nhiều ho­n nu­ã, phần đấu vào ban quản trị diễn đàn

Làm j cũng đuọc!

Vậy thì lại phải cố gắng pót nhiều rồi, mệt đây! nếu hơi nhiều nhiều thì cố gắng chiếu cố cho mình nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nhắn tin cho một quản trị viên bất kỳ.

vậy bác Hoành chuyển hộ mình bai viết "chi tiết để ốp tấm hợp kim nhôm(ALUMINUM) điển hình, bản vẽ ốp ALU điển hỉnh" trong phần Thảo luận dữ liệu sang Phần File thư viên hộ mình với Thank!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vậy bác Hoành chuyển hộ mình bai viết "chi tiết để ốp tấm hợp kim nhôm(ALUMINUM) điển hình, bản vẽ ốp ALU điển hỉnh" trong phần Thảo luận dữ liệu sang Phần File thư viên hộ mình với Thank!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

OK! đã chuyển.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo