Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lolita_kt

xin đồ án xử lý nước cấp

Các bài được khuyến nghị

e đang làm đồ án xử lý nước cấp, mà chưa có bài nào để tham khảo cả, chưa biết như thế nào, muốn xin các bác. ai có đồ án mẫu, đồ án tham khảo share cho e với nhé. thanks các bác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Cho địa chỉ email đi, A gửi cho

thanks a nhé. mail của e là muasaobang_18122000@yahoo.com

a tốt thế. hehe :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh Sưppebeo ơi em đang làm đồ án tính toán thiết kế hệ thống xử ý nước cấp từ sông anh vui lòng cho em xin ít tài liệu đi, share cho em với.Nếu được anh gởi mail cho em nha . phanhaienco@yahoo.com

Thanhks Anh supperbeo

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em đang chuẩn bị làm đồ án tốt nghiệp môn xử lý nước thiên nhiên (nguồn nước mặt ) nhưng không tìm được đề tài .nhờ anh giúp dùm em .anh có thể gửi cho em qua địa chỉ mail : thienthantuyet_mylove_4ever@yahoo .com .

cảm ơn anh nhiều !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cô mới đưa cho em một số thôg số chất luợng nuớc,bây giờ phải đánh giá và xác định dây chuyền xử lý,anh gửi hộ em một sô đò án cấp nuớc nha,thank anh nhiêù

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ai có dồ án xử lý nước cấp . xử lý nước mặt, và để dùng cho sinh hoạt nhé

mình cảm ơn trước nhé. gửi vào email này cho mình nhé: maiditim_192003@yahoo.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình đang thiết kế MLCN nông thôn.Cấp nước tự chảy mình đang bí vì kô có mẫu nào để tham khảo.ai có bản thiết kế đầy đủ cho mình xin với nha.Vì là hệ thống cấp nước tự chảy nên ko có trạm bơm kô cần đài nước.ai có thì cho mình xin nha mail của mình:thanhnhan10082002@gmail.com.

Xin cảm ơn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tầm Nhìn Xanh (GREE) là một công ty chuyên ngành xu ly nuoc và xử lý khí. Được thành lập theo giấy phép số 4102030764 của Sở KHĐT TP.HCM, hoạt động trong lĩnh vực: tư vấn, thiết kế, thi công lắp đặt các công trình xử lý chất thải (rắn, lỏng, khí), cung cấp máy móc, thiết bị, hoá chất… nhằm phục vụ công tác làm sạch và bảo vệ môi trường.

GREE là tập hợp một đội ngũ bao gồm những kỹ sư công nghệ môi trường tại Việt Nam, được đào tạo chính qui về môi trường theo chương trình REFINE của đại học Wageningen – Hà Lan, trường đại học hàng đầu thế giới về lĩnh vực môi trường.

Qua nhiều năm học tập và công tác, chúng tôi đã tích luỹ được một số kinh nghiệm và bí quyết trong các lĩnh vực: xử lý nước cấp, xử lý nước thải, xử lý khí thải, tư vấn kỹ thuật cho công tác quản lý chất thải rắn, lập các báo cáo đánh giá tác động môi trường, giấy phép đăng ký đạt tiêu chuẩn môi trường... Chúng tôi sẽ cung cấp cho quý khách hàng những phương án xử lý môi trường hiệu quả và kinh tế nhất, thẩm mỹ và bền vững lâu dài.

Với phương châm “Tạo Dựng Màu Xanh Tương Lai Cùng Bạn” chúng tôi luôn sẵn sàng kề vai sát cánh cùng bạn trong việc giải quyết các vấn đề môi trường, luôn tạo cho bạn niềm tin và sự an toàn.

Xu ly nuoc - xu ly khi

www.vietdragons.com

www.quangbawebonline.com

www.thietkewebnhanh.net

www.thietkeweb-site.com

www.thuanphatmon.com

www.laptopfullcare.com

www.e-block.com.vn

www.hello3dworld.com

www.gree-vn.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

anh có thể cho em xin cái đồ án mẫu xử lý nước cấp cho nguồn nước mặt công suất 20000 m3/ngày.

em gấp lắm rùi, anh có thể gửi cho em được k ạh?

cảm ơn anh nhìu nhìu!!!

địa chỉ mail của em là: estellanuoc3ab@gmail.com

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

a có thể cho e xin 1 vài cái đồ án nước cấp lấy nước mặt làm nước nguồn để tham khảo dc k ạ. Mail của e là longkhanh_thoitoiyeu@yahoo.com.vn

cám ơn a nhìu...chúc a vui!!!

:D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

e đang làm đồ án xử lý nước cấp, mà chưa có bài nào để tham khảo cả, chưa biết như thế nào, muốn xin các bác. ai có đồ án mẫu, đồ án tham khảo share cho e với nhé. thanks co thi gui mail cho e nha nht.dkny@yahoo.com hoặc nht.yeu@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

các anh chị ơi!!!em đang làm đồ án xử lý nước cấp!!! nguồn nước mặt!!!công suất <5000 m3/ngđ !!! phải hợp khối công trình!!!các anh chị gửi giúp em!!! bản tài liệu!!!bản cad!!!được không ạ? cảm ơn anh chii nhé!!! gmail của em là :nuce.water.hop@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình đang tìm hiểu về đồ án thiết kế hệ thống mạng lưới nước cấp phục vụ cho khu dân cư trong thị xã! ai có bài gưởi cho mình với! địa chỉ email: thienduong_tinhyeu445@yahoo.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

e a nguoi moi. chao may a.!

Hom dc nhan do an nuoc cap ma chang co do an mau de lam. ai co do an mau , post giup e cho xin , mail e lam : quocvu2606@gmail.com

e thank truoc

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

anh ,em đang làm đồ án nước cấp (nguồn nước mặt).Anh có tài liệu gì liên quan thì gửi cho em với nguyenhuyhoang193@gmail.com.Thank anh nhìu .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh Sưppebeo ơi em đang làm đồ án tính toán thiết kế hệ thống xử ý nước cấp từ sông anh vui lòng cho em xin ít tài liệu đi, share cho em với.Nếu được anh gởi mail cho em nha . phanhaienco@yahoo.com

Thanhks Anh supperbeo

mình cũng cùng kiếp nạn :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

gửi vào mail mình nhé!!!

huynhcongdai@gmail.com

cảm ơn nhiều nhiều nha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay