Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
xuanacker

Anh nào thiết kế pro vào giúp em với ạ.

Các bài được khuyến nghị

e mới đi làm thiết kế mà kinh nghiệm thì chưa có nhiều giờ sếp giao cho thiết kế 1 cái nhà xưởng e mới phác thảo sơ qua có gửi file lên các bác pro chỉ bảo giúp e với nhé

chi tiết đây ạ;

nhà xưởng: kích thước 51.5x96.5 tổng S=4,970m2 trong đó phòng sạch 1= 834m2 phòng sạch 2=1,119m2 phong thay đồ 100m2 kho nguyên liệu đầu vào 400m2 phòng QC 325m2 phòng thí nghiêm 75m2 phòng giặt 92m2 ph nghỉ ngơi 92m2 hành lang 585m2 độ rộng 3.5m.

phòng họp:KT 51.5x16x2 tầng.gồn ph sản xuất 368m2.phòng gián tiếp hội đàm... các bác tự cho giúp e cũng dk.

căng teen 400m2 chứa 350 người

ph điện 152m2 ph bảo vệ 96m2.

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Dear bạn!

Với những kích thước chi tiết bạn đã nêu bạn có thể tự vẽ lấy được thôi. Việc bố trí các phòng hợp lý thì bạn có thể gửi bản vẽ CAD đã vẽ sơ bộ lên đây cho mọi người tư vấn giúp bạn về: đường đi nguyên liệu, đường đi công nhân, đường đi rác thải.... nói chung là bản vẽ bố trí mặt bằng công nghệ! Chứ thật ko có ai ngồi vẽ giúp bạn cụ thể như vậy đâu. Thân

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

thak các bác thiết kế sơ bộ e cũng đã vẽ được rồi nhưng mà về chi tiết thì cũng chưa dk đẹp lắm mà up file lên sao mà không được vậy nhỉ.cái bản mà e ghi là 1st floor flant nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo