Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
musuko150691

lập trình mastercam chi tiết stem non

Các bài được khuyến nghị

em có bản vẽ solidworks 2013, giờ thầy kêu lập trình mastercam....e không biết bắt đầu từ đâu!có ai giúp em với!

Chi tiết stem non.

file: http://www.mediafire.com/download/sq9fzv6us69eqe3/stem_non+cement.SLDPRT

Hề hề hề,

Rất tiếc là không mở được file vì file này được làm trên SW đời sau 2007.

Nếu bạn muốn tư vấn thì:

1/- Gửi hình ảnh chi tiết lên

2/- Dùng SW đời tương ứng hoắc mới hơn mở file, xuất ra các bản vẽ slddrw bao gồm các hình chiếu cơ bản của chi tiết và các mặt cắt nếu có thể. sao cho dễ hình dung vật thể nhất. Sau đó xuất các bản vẽ này thành các file CAD2004 rồi gửi các bản vẽ CAD2004 này lên.

Trên cơ sở đó mình mới có thể hình dung và tư vấn được cho bạn về việc sử dụng masterCam để lập trình gia công chi tiết này.

Mình đang dùng masterCam X6 nên nếu bạn có phần mềm này sẽ thuận lợi hơn cho việc tiếp thu bạn ạ.

Chúc bạn vui. 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Hề hề hề,

Nếu bạn muốn tư vấn thì:

2/- Dùng SW đời tương ứng hoắc mới hơn mở file, xuất ra các bản vẽ slddrw bao gồm các hình chiếu cơ bản của chi tiết và các mặt cắt nếu có thể. sao cho dễ hình dung vật thể nhất. Sau đó xuất các bản vẽ này thành các file CAD2004 rồi gửi các bản vẽ CAD2004 này lên.

Trên cơ sở đó mình mới có thể hình dung và tư vấn được cho bạn về việc sử dụng masterCam để lập trình gia công chi tiết này.

Mình đang dùng masterCam X6 nên nếu bạn có phần mềm này sẽ thuận lợi hơn cho việc tiếp thu bạn ạ.

Chúc bạn vumh cho nó wa sang mastercam rui!bạn thử vào xem sao...

link nó nek: http://www.mediafire.com/download/t6a75p98bz7wf4y/STEM_NON.MCX-5

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hề hề hề,

Nếu bạn muốn tư vấn thì:

Chúc bạn vui. 

http://www.mediafire.com/download/t6a75p98bz7wf4y/STEM_NON.MCX-5

ban thử xem bằng mastercam coi!tks bạn nhiu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo