Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Tranha_haui

nhờ anh em render cho cái project này

Các bài được khuyến nghị

nhờ anh em giúp đỡ mình render cái project này nhé. ren ra ảnh để in A0 và A3 nhé. mình làm bên kỹ thuật nhưng ông giám đốc bảo mình làm một bản quy hoạch trongvongf1 tuần xong, mình chưa biết gì nhiều về 3dsmax cả, nhưng đành phải tìm hiểu và làm. giờ máy mình yêu quá nên không render được, bác nào máy mạnh thì giúp mình render vơi. cho mình vài nhận xét về bản này nhá. thank nhiều

http://www.mediafire.com/download/av0hzprp9r4brix/ban_quy_hoach_rach_bap.rar

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Mình có xem qua file của bác, dung lượng khá nặng hơn 200Mb :), nói chung là với cách dựng như thế thì chưa render dc đâu bác ah. Tốt nhất là bác bảo sếp bác tìm ai đó chuyên môn một chút để dựng lại cho nó ngon.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:D :D :D

Còn nếu cần gấp thì bạn in đỡ tấm này để nộp cũng được:

:D :D :D

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

đó là cái chức mà ông giám đốc phong cho chứ mình là minh chuyên bên thiết kế cơ khí bạn ạ, mình biết sự dụng cad nên lúc đầu vẽ mấy bản vẽ nhà. sau rồi ông bảo làm cái này mà mình thì chưa biết 3Dmax mới đau chứ. bạn cứ render ra cho mình đi. minh render thì máy báo không dủ bộ nhớ ram nên chịu. mà cty thì toàn máy cùi bắp lắm. mai mình phải báo cáo rồi bạn cứ render giúp mình đi. rồi mình còn ghép shop thêm hoa thêm lá cho đẹp bạn ạ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo