Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Mũn xinh

MIỀN BẮC - ĐIỂM DANH OFF SINH NHẬT 2 TUỘI

Các bài được khuyến nghị

Ngày hôm qua CADViet miền Bắc đã khai quật được 1 mỏ các tượng đài âm nhạc. Tạm thời tớ phân chia khu vực thế này để anh em khỏi cạnh tranh nhau.

-Ph168xd: giọng ca rất ngọt, no 1 về nhạc trữ tình.(ông này không nhắm mắt là không hát được)

-Jikibo: ông này no 1 chùm nhạc remix (hát toàn sai tông nhạc nhưng tạo thành phong cách chẳng giống ai)

-Lamtecco2: no 1 music for teen (đang hồi xuân mà).

- HAU03K7: no 1 nhạc gì mình ko biết nữa (khó nói quá)

-Hiepvf: chuyên gia hát phụ hoạ (chỉ thấy ngồi cười và uống bia)

-nguyenhoanh: no 1 nhạc đỏ (lần nào cũng thấy hát mỗi bài : bài ca xây dựng)

-ksgia:no 1 nhạc không lời kiêm chuyên gia chịu đựng tốt nhất (nghe hát cả buổi mà không chịu thể hiện tài năng)

-sally_nhọ_bé: bà này nhạc gì chũng nhảy (bài nào cũng: "bài này của em")

-megarendering: no 1 nhạc R&B (hay nhạc gì mình chẳng biết)

-gp14: khỏi phải bàn (càng về cuối càng đuối, lúc đầu hát hay thế mà)

-"em" của Ji: thần tượng Cẩm Ly thì phải.

Theo thời sự hum nay thì Hà Nội vẫn bình yên không có dzụ bạo động nào ............ vậy thì có xi nhê gì ở Xì Gòn...

Theo tin mà Happy túm dc thì khu Karaoke mà hôm qua mọi người (miền nam) đi tăng 3 là dân chúng đã ............... dọn nhà đi hết trong đêm zòi :D vì chịu hong nổi boom dzội :D

Toàn chơi nhạc "bứt gân" hong à ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Sao ai cũng số 1 vậy gp14..

Phải phân biệt ngôi vị rõ ràng chứ.

Tóm lại ai đoạt chức vô địch.

ph168xd xin bầu Ji

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

May cho mọi người Miền Bắc nhá. Hum qua mà HT có mặt thì cái kiểu "Bài này của tui" nó diễn ra dài dài ah. Đến em sani cũng đố mà giựt đc của chị nhá. ^_^ Dù sao cũng vẫn thấy tiếc đứt ... tim. Lúc đang lao xe trên đường vèo vèo thì nghe giọng Oanh vàng của bác nào í gọi, chả bít là ai cứ giả nhời bừa là ko đi đc, đã thông báo rồi mà. Hị hị. Lần sau nhất định có mẹt. :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chỉ tiếc là không gian tầng 2 của nhà hàng hạn hẹp, làm cho máy điện thoại di động của Ksgia không thể "tác nghiệp" trong hoàn cảnh chụp ngược sáng được:

- Ai lười ... yêu chưa muốn lấy vợ, hãy giơ tay lên!

- Ơ sao không thấy J giơ tay nhỉ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu chỉ đọc các bài viết và hình ảnh trên CADViet.Com, chắc đa số các bạn sẽ nghĩ : sally_nho_be và conlonbay là “đỏng đảnh” là’ kiêu sa” nhưng khi gặp hai bạn nữ ngoài đời tất cả các bạn trẻ ở Hà Nội đã nói thầm với tôi rằng : không ngờ ngoài đời” hai bạn í “ lại dân dã chân quê và hiền lành như củ khoai củ sắn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các bác có tấm nào chụp đầy đủ mọi người post lên đi. Nhớ thêm bí danh nữa nhé vì em chỉ mới biết mặt một số bác thôi ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu chỉ đọc các bài viết và hình ảnh trên CADViet.Com, chắc đa số các bạn sẽ nghĩ : sally_nho_be và conlonbay là “đỏng đảnh” là’ kiêu sa” nhưng khi gặp hai bạn nữ ngoài đời tất cả các bạn trẻ ở Hà Nội đã nói thầm với tôi rằng : không ngờ ngoài đời” hai bạn í “ lại dân dã chân quê và hiền lành như củ khoai củ sắn.

Thật không đấy hay là bác nói quá đấy .

sally_nho_be sao em thấy chẳng bé nhỏ tí tẹo tèo teo nào cả . hic .

Colonbay nhìn thế chứ chẳng hiền như bác nghĩ đâu

Em đoán là ít khi gặp nên cái nữ tính nó trỗi dậy một tí cho mấy bác thấy thui ah . hĩ hĩ .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thật không đấy hay là bác nói quá đấy .

sally_nho_be sao em thấy chẳng bé nhỏ tí tẹo tèo teo nào cả . hic .

Colonbay nhìn thế chứ chẳng hiền như bác nghĩ đâu

Em đoán là ít khi gặp nên cái nữ tính nó trỗi dậy một tí cho mấy bác thấy thui ah . hĩ hĩ .

Đúng là như thế đấy bạn ạ! Cũng giống như TraiTimSat có cái tên trên diễn đàn giá lạnh như đá sỏi sắt xi măng, nhưng ngoài đời lại nồng ấm và mềm mại như thép nung ở 1300 độ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ối, bác KSGIA ơi,

Hiền lành như cái củ ...... lisp của bác Hoành í à. Ối mẹ ơi, nhiều xơ lắm giắt răng muốn chết bác ạ. Cái món khoai sắn này thì quê em nhiều lắm ......

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đúng là như thế đấy bạn ạ! Cũng giống như TraiTimSat có cái tên trên diễn đàn giá lạnh như đá sỏi sắt xi măng, nhưng ngoài đời lại nồng ấm và mềm mại như thép nung ở 1300 độ.

Nói có sách, mách có ..... ảnh hẳn hoi nhé.

Bác Lamtecco chắc cũng vớ phải mấy cái củ hiền hiền rồi kìa. Tha hồ mà xỉa răng nhé. Đã bảo là nhiều xơ lắm mà còn cứ cố. Khổ thế,......

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Lần này có thể nói là lần thành công nhất của CV =)). Mọi người thật nhiệt tình. Hí Hí. Hoành nhất lúc đi cafe. Đông vật vã. Hj Hj

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trời...! Biết nói gì đây...? Tôi yêu tất cả mọi người (chỉ mem nữ thôi nhá ^_^ )

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tối qua em không vào CADVIET tưởng sáng nay là có ảnh rồi mà vẫn chưa thấy đâu cả.Đề nghị bác Lâm chế biến nhanh nhanh lên cho bà con được thưởng ngoạn với!^_^ :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thực sự thì em ko nghĩ bác Hòanh lại là một người đàn ông mang nhiều nét nữ tính đến thế ^_^)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thực sự thì em ko nghĩ bác Hòanh lại là một người đàn ông mang nhiều nét nữ tính đến thế :D)

Em nghĩ bác không kém phần long trọng đâu!Em cũng không ngờ bác Hoành nhà ta lại trẻ đến thế!Bác Mũn thì quá sức tưởng tượng! :wub: :D :D ^_^ :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nam tính hay không nó thể hiện ở cái hành động...

Nhìn vào những hành động của Mũn, tôi thấy Mũn không nam tính đc như Bác Hoành đâu. ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nam tính hay không nó thể hiện ở cái hành động...

Nhìn vào những hành động của Mũn, tôi thấy Mũn không nam tính đc như Bác Hoành đâu. ^_^

Ờ thì chính miệng thằng Mũn nói giới tính nó chưa xác định mà :D b

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

theo như em dự đoán thỳ , pcá Lâm nhà ta sắp dội bom tấn trên cadviệt đếy ạ, mọi người chuẩn bị tynh thần ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
theo như em dự đoán thỳ , pcá Lâm nhà ta sắp dội bom tấn trên cadviệt đếy ạ, mọi người chuẩn bị tynh thần ^_^

Eo ôi,

Bom........ t ......â .......... n (Bom tớ nờ)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Anh Lâm cho mấy cái ảnh tập thể lên đi anh ^^

^_^ :D :D

Khà khà,

Chắc bác Lamtecco còn đang nằm phòng khám nha khoa vì ........... viêm răng nợi rồi, các bác ráng chờ nha.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Anh Lâm cho mấy cái ảnh tập thể lên đi anh ^^

^_^ :D :D

Từ trái qua phải :

Hàng trên : KEANMAYDIVANG,MEGARENDERING,COLONBAY,SALLY_NHO_BE,JIKIBO,KHIÊN(Realname)

Hàng dưới : LAMTECCO2,PHANTUHUONG,NGUYENHOANH,HIEPVF,HAU03K7,FLEX,PH168XD,GP14,TRAITIMSAT

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Từ trái qua phải :

Hàng trên : KEANMAYDIVANG,MEGARENDERING,COLONBAY,SALLY_NHO_BE,JIKIBO,KHIÊN(Realname)

Hàng dưới : LAMTECCO2,PHANTUHUONG,NGUYENHOANH,HIEPVF,HAU03K7,FLEX,PH168XD,GP14,TRAITIMSAT

Ối các bác Hà lội ơi, tìm gấp tìm gấp, có người mất tích rồi.

Còn mấy mem lữ nữa cơ mà, lặn đâu mất tiêu ấy nhỉ. Rõ ràng lúc off còn có mà sao ra đây lại nạc mất rồi. Ới SVBA ới. ới ới ới.....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay