Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
lucyenhd

Em cảm ơn mọi người trước ạ, nếu anh có nhiệt tình giúp em với.

Các bài được khuyến nghị

nhưng theo hình 2D thì nó ra như này mà, cứ hình 2D mà theo thôi anh, chỉ cần co nhận định, hình 2D bị sai, là em có lý thắng thôi anh ạ, nên em ms nhờ anh coi có phải hình 2D bị sai và thiếu nét như hình này đúng không a126088_hingh_chuan_1.jpg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

em cũng làm thử, nhưng nó bảo nội dung k khả dụng, em hơi dốt về máy móc tý, nên mọi người thông cảm cho em ạ. :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

vâg, em nhin thấy anh sd nét đỏ rôi, nên em đang thắc mắc là đè thi nét đỏ bị sai, và thiếu phải k ạ, nên là em muốn moi người vẽ như hình 2D, nếu ra 3D như em này cũng vẫn đúng theo như hình 2D lúc đầu phải k ạ. 126088_cua_lop_3.png

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em cảm ơn các anh đã giúp em nha. em cảm ơn các anh nhiều nứa, nhưng em muốn các anh vẽ giúp em hình 3D sai theo hình 2D sai ban đầu ấy ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em cảm ơn các anh đã giúp em nha. em cảm ơn các anh nhiều nứa, nhưng em muốn các anh vẽ giúp em hình 3D sai theo hình 2D sai ban đầu ấy ạ.

nhưnh hinh ban đầu 2D của em bị sai, và thiếu nét như này cơ anh ạ, nên nó mới hiểm ấy anh ạ. nên hình 3D cứ vẽ sai theo 2D thì có đc k ạ. em là con gái, long đong lật đật nó khổ thế ấy ạ.126088_anh_card_nh_gi%C3%BAp__1.jpg126088_cua_lop_5.png

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hì hì ...,Thấy rồi bé ạ ,Kích thước ; cái thiếu ,cái thừa . nét thì thiếu chứ không sai , Bé cứ vẽ còn đúng sai là của thầy  :D  :D  :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hì hì ...,Thấy rồi bé ạ ,Kích thước ; cái thiếu ,cái thừa . nét thì thiếu chứ không sai , Bé cứ vẽ còn đúng sai là của thầy  :D  :D  :D

nhưng mà thầy đưa 2D thiếu, mà 3D của thầy lại ra giống của anh, nên là vô lý ấy anh ạ, con gái, cái này cãi cũng khó ạ. nên ms cấn mọi người trợ giúp em, vẽ theo cái 2D sai kia, sao cho ra nốt cái 3D sai cho xong, vì đề sai, ta vẽ theo sai cho xong ấy ạ. :( nên mọi người chỉ giúp em vs ạ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh đã đề cập rồi , thầy đúng thôi 

Vấn đề đôi lúc .....cố tình thiếu cùa thầy  hì hì :D  :D  :D

nhưng đè sai, đòi đáp án là đúng thì vô lý, nên em ms nhờ mọi ng giúp đỡ, không thì em đưa lên đây làm gì. vụ này căng ấy. :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

nhưng mà thầy đưa 2D thiếu, mà 3D của thầy lại ra giống của anh, nên là vô lý ấy anh ạ, con gái, cái này cãi cũng khó ạ. nên ms cấn mọi người trợ giúp em, vẽ theo cái 2D sai kia, sao cho ra nốt cái 3D sai cho xong, vì đề sai, ta vẽ theo sai cho xong ấy ạ. :( nên mọi người chỉ giúp em vs ạ

Nếu đề cho 2d -->>> vẽ đc 3d thì sao lại nói là sai ?!

Nói rằng đề sai thì ko thể vẽ ra cái "3d sai" !!!

Hoặc là vẽ đại 1 hình bất kỳ --->> 3d sai  :D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hì hì ... , 3D cùa bé vẽ theo 2D cùa thầy là bất hợp lý 

Như thế chì còn chình 2D đề dựng được 3D 

Kết cục ; khi vẽ không thề thiếu một chi tiết nào dù là nhò nhất  :D  :D  :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu đề cho 2d -->>> vẽ đc 3d thì sao lại nói là sai ?!

Nói rằng đề sai thì ko thể vẽ ra cái "3d sai" !!!

Hoặc là vẽ đại 1 hình bất kỳ --->> 3d sai  :D :D :D

thì đúng ạ, nên em mói nhờ mọi ngưòi, vì 2D sai thế, ra 3D sai theo cái đè sai kia, thì đại loại là như thế ấy ạ. :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:D :D :D

Theo 2 lúa thì hình 2d nêu trên không sai. Vấn đề nằm ở chỗ tổ hợp 2 hình 2d theo phương án ............ cổ kính như trên làm 2 lúa không nhận dạng được vật thể.

Phương án cổ kính mà 2 lúa muốn nói ở đây do người việt mình sáng tạo nên, nguyên văn nó là: "Râu ông nọ cắm ............. bà kia"

==> Nếu lấy từng mảnh 2d đó kết hợp với mảnh 2d khác sẽ khả quan hơn.

:D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo