Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
trần văn lực

mở autocad 2007 trên autocad 2004

Các bài được khuyến nghị

Các bạn ơi mình có file bản vẽ trên cad 2007 làm thế nào để mở được trên cad 2004 vậy. Bạn nào biết chỉ mình với nhé. ^_^

Mang ra máy có cài CAD 2007, save as về CAD 14. Thế là đọc được

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Các bạn ơi mình có file bản vẽ trên cad 2007 làm thế nào để mở được trên cad 2004 vậy. Bạn nào biết chỉ mình với nhé. ^_^

Dùng cái add-on mở được tất cả các đời Cad này . Dùng cad 14 cũng mở được cad 2007 cơ đấy :D

http://www.mediafire.com/?l0oxctdgjyk

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đọc & tham khảo ở Topic này nhé:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...amp;#entry48360

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Dùng cái add-on mở được tất cả các đời Cad này . Dùng cad 14 cũng mở được cad 2007 cơ đấy :cheers:

http://www.mediafire.com/?l0oxctdgjyk

Chào mình có 1 bản vẽ nhưng mà ko biết vẽ ở đời cad nào . bạn có thể chỉ giúp mình xem có thể xem đời cad ở chõ nào được ko .mình đã cài thử add-on bạn cho rồi nhưng vẫn ko mở được .khi mình chuyển sang định dạng .pdf thì là vẽ cad 2D .giúp mình nhé .Thanks!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các bạn ơi mình có file bản vẽ trên cad 2007 làm thế nào để mở được trên cad 2004 vậy. Bạn nào biết chỉ mình với nhé. :undecided:

Đơn giản thôi.bạn hãy mở file của mình bằng cad 2007.sau đó save lại(ctrl+shift+s).chú ý đổi đuôi seve ở phần files of type thành cad2004 là được.chúc bạn thành công.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ý bác ấy nói là có file 2007 nhưng máy lại lad CAD 2004 mà. chứ nếu là mở trên CAD 2007 rồi vô option chỉnh lại save thành 2004 thì nói làm j nữa :undecided:..

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chào mình có 1 bản vẽ nhưng mà ko biết vẽ ở đời cad nào . bạn có thể chỉ giúp mình xem có thể xem đời cad ở chõ nào được ko .mình đã cài thử add-on bạn cho rồi nhưng vẫn ko mở được .khi mình chuyển sang định dạng .pdf thì là vẽ cad 2D .giúp mình nhé .Thanks!

hinh như link trên mediafire lỗi hay sao ý, mình down ko có dc, send lại cho mình nha

Thân !!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hinh như link trên mediafire lỗi hay sao ý, mình down ko có dc, send lại cho mình nha

Thân !!

Gặp phải trường hợp này bạn hãy save as đổi sang đuôi .dxf thế là ok!Ngoài ra cách này còn giúp bạn khi in không bị dòng chữ autodeck hiện ở trên bản vẽ làm phiền, một công đôi việc :undecided:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ý bác ấy nói là có file 2007 nhưng máy lại lad CAD 2004 mà. chứ nếu là mở trên CAD 2007 rồi vô option chỉnh lại save thành 2004 thì nói làm j nữa :undecided:..

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay