Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
gp14

Miss CADViet 2008

Ai sẽ là Miss CADViet 2008?  

33 thành viên đã bầu chọn

1. 1. Girl tiêu biểu của năm 2008

• [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=21"]Colonbay[/url]
      8
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=6823"]Fugukichi[/url]
      2
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=6800"]Happyfeet[/url]
      9
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=4308"]Hoa trang trắng[/url]
      1
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=21432"]Huyentran[/url]
      1
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=26583"]Newwwinds[/url]
      0
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=9615"]Sally_nho_be[/url]
      6
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=16218"]Saobangonline[/url]
      1
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=21387"]Svba1608[/url]
      4

Các bài được khuyến nghị

Giới tính của Mũn hiện tại vẫn chưa xác định cho nên chưa được liệt vào Miss, đợi khi nào hoàn thiện giới tính xong gp14 sẽ cho zô ^_^

Mấy hôm nay hồ sơ dự thi gửi về tới tấp quá nên tớ chưa biên tập được kỹ lý lịch chi tiết các ứng viên, xin hứa sẽ sớm hoàn thiện để anh em có thêm căn cứ vote. :D

Em nghĩ bác phải "sờ tận tay, day tận...." thì mới biết được :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình là nữ nhi giống như Tên của mình trên diễn đàn này. Mình rất rất ham đọc truyện đặc biệt là các truyện thần thoại; viễn tưởng. Giống như Bác Hồ, mình còn rất rất yêu hoa lá cỏ cây, yêu trời đất sông núi, yêu sự sống trên cái hành tình tuyệt diệu. Cuộc sống xô bồ, bon chen ngày nay đã khiến cho tâm hồn con người ngày càng khô héo đi. Hãy dành một phút tĩnh tại để ngẫm xem mình là ai! Hãy lắng nghe, hãy hoà mình vào thiên nhiên khi đó bạn sẽ hiểu ra rằng: Được sống, được tồn tại trên hành tinh mà người ta gọi là Trái đất này thật hạnh phúc, sung sướng xiết bao! Cũng giống như có ra ngoài vũ trũ tối tăm, lạnh giá đến kinh người chúng ta mới hiểu, mới thấy được sự sống trên Trái đất thật tuyệt vời!

Mình cảm ơn bạn đã đề cử mình cho Miss Cadviet nhưng có lẽ mình đã già rồi, tâm hồn mình cũng đã già rồi!

Mình hy vọng sẽ có nhiều người tham gia vào Miss Cadviet, điều đó càng làm cho diễn đàn Cadviet trở nên thân thiện, gần gũi hơn với mọi người.

"Yêu và được yêu đều là những hạnh phúc lớn của đời người. Để có được chút hạnh phúc mong manh đó nhiều người đã phải đánh đổi cả cuộc đời mình!"

- Hoa cô tử-

Diễn văn thật tuyệt vời,tâm hồn thật lãng mang ,mình có cảm giác bạn đang cô đơn , vậy hãy đến với cadviet ! Để đc chia sẻ sự "ẤM CÚNG"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em nói rùi mà, hồ sơ của ứng viên nhiều quá, em sẽ hoàn thiện sớm nhất có thể, em hứa đó ^_^

Khổ thân bác rồi!Cuối năm bận rộn giờ lại kiêm thêm việc này nữa lại khổ vợ con rồi!Đề nghị bác ji đang ngồi chơi xơi nước vào giúp bác gp14 đi,suốt ngày chỉ la cà rong chơi! :D :D :D Còn chị em nào muốn tham gia thì gửi hồ sơ nhanh nhanh lên không là khoá sổ lúc đó đòi cũng không được đâu! :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đây là topic vinh danh girls tiêu biểu của năm 2008 mà ^_^

Hi!

Vậy dựa vào tiu chí nòa để chọn đây

Mình hoàn toàn mù thôgn tin về họ mà :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hi!

Vậy dựa vào tiu chí nòa để chọn đây

Mình hoàn toàn mù thôgn tin về họ mà ^_^

Bác cứ từ từ!Đâu sẽ có đó!Đang tập hợp hồ sơ và ảnh để post lên để mọi người tham khảo và bình chọn!Tiêu chí chủ yếu là tham gia tích cực và có nhiều đóng góp cho CADVIET. :D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác cứ từ từ!Đâu sẽ có đó!Đang tập hợp hồ sơ và ảnh để post lên để mọi người tham khảo và bình chọn!Tiêu chí chủ yếu là tham gia tích cực và có nhiều đóng góp cho CADVIET. ^_^ :D :D

vậy là không có phần thi sắc đẹp àh

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cadviet nhiều mem nữ hót quá ha, nhưng mà em chẳng biết thông tin gì nhiều về mấy chị thì bỏ phiếu khó công tâm được. Các chị kêu gọi tranh cử đi. ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sao không ai bỏ phiếu cho Huyentran và newwwinds vậy , tôi xin đề cử cho mồi người 1 phiếu . Mai công ty nghĩ rồi , không được vào mạng internet nửa , nhân dịp xuân về xin chúc BQT Cadviet 1 năm mới sức khoẻ thành công , không ngừng cải tiến để đưa trang Web ngày 1 hay hơn nửa . Xin chúc các Miss Cadviet mổi năm mổi đẹp hơn ,gởi đến các Miss mổi người 1 nụ hôn đầu xuân.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Xin chúc các Gentlemen Cadviet mổi năm mổi đẹp hơn ,gởi đến các anh mổi người 1 nụ hôn đầu xuân.

Ái chà ! Xin đa tạ bác, em không dám nhận quà đâu ạh ^_^ .Toàn thể các Anh & em trai Cadviet chúc bác em năm mới được vạn sự như ý !!! :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Giới tính của Mũn hiện tại vẫn chưa xác định cho nên chưa được liệt vào Miss, đợi khi nào hoàn thiện giới tính xong gp14 sẽ cho zô :undecided:

Mấy hôm nay hồ sơ dự thi gửi về tới tấp quá nên tớ chưa biên tập được kỹ lý lịch chi tiết các ứng viên, xin hứa sẽ sớm hoàn thiện để anh em có thêm căn cứ vote. :undecided:

CAD ít girl lại có người vẫn chưa xác định được giới tính? Thiệt cho boy CAD không râu, boy mày râu cạo nhẵn nhụi, boy dài râu.........................

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình là nữ nhi giống như Tên của mình trên diễn đàn này. Mình rất rất ham đọc truyện đặc biệt là các truyện thần thoại; viễn tưởng. Giống như Bác Hồ, mình còn rất rất yêu hoa lá cỏ cây, yêu trời đất sông núi, yêu sự sống trên cái hành tình tuyệt diệu. Cuộc sống xô bồ, bon chen ngày nay đã khiến cho tâm hồn con người ngày càng khô héo đi. Hãy dành một phút tĩnh tại để ngẫm xem mình là ai! Hãy lắng nghe, hãy hoà mình vào thiên nhiên khi đó bạn sẽ hiểu ra rằng: Được sống, được tồn tại trên hành tinh mà người ta gọi là Trái đất này thật hạnh phúc, sung sướng xiết bao! Cũng giống như có ra ngoài vũ trũ tối tăm, lạnh giá đến kinh người chúng ta mới hiểu, mới thấy được sự sống trên Trái đất thật tuyệt vời!

Mình cảm ơn bạn đã đề cử mình cho Miss Cadviet nhưng có lẽ mình đã già rồi, tâm hồn mình cũng đã già rồi!

Mình hy vọng sẽ có nhiều người tham gia vào Miss Cadviet, điều đó càng làm cho diễn đàn Cadviet trở nên thân thiện, gần gũi hơn với mọi người.

"Yêu và được yêu đều là những hạnh phúc lớn của đời người. Để có được chút hạnh phúc mong manh đó nhiều người đã phải đánh đổi cả cuộc đời mình!"

- Hoa cô tử-

Ấn tượng thật đấy Hoa Cô tử. Nếu bạn đã viết ra được những điều như thế thì bạn không già và tâm hồn bạn luôn luôn trẻ mãi với thời gian.

Bỏ cho bạn 100 phiếu. :undecided:

Em cũng có ấn tượng và cảm tưởng như bác Tue_VN, biết diễn đàn bao lâu rồi, hôm nay em mới biết topic này. Cái tên Hoa Cô Tử thật ấn tượng, vừa mang một sắc thái thiêng liêng huyền bí, vừa mang một sắc thái đời thường dân dã như hoa lá cỏ cây, vừa mạnh mẽ cứng rắn kiêu sang, vừa yếu mềm thân thiện như muốn được chở che…Chị Hoa Cô Tử nói rất triết lý: “Được sống, được tồn tại trên hành tinh mà người ta gọi là Trái đất này thật hạnh phúc, sung sướng xiết bao! Cũng giống như có ra ngoài vũ trũ tối tăm, lạnh giá đến kinh người chúng ta mới hiểu, mới thấy được sự sống trên Trái đất thật tuyệt vời!”

Đúng là:

- Hoa cô tử-

“Để có được chút hạnh phúc mong manh có nhiều người đã phải đánh đổi cả cuộc đời mình” Vâng, đúng là như thế chị ạ!

Nhưng cũng có rất nhiều người đã hy sinh hạnh phúc của riêng mình để đánh đổi lấy phúc lớn lao của dân tôc, họ chưa kịp nhìn thấy đất nước được độc lập tự do đã phải gục ngã vì bom đạn giặc.

Trong sự muôn màu muôn vẻ của thực tại, con người vẫn là mẫu số chung làm nên những giá trị vĩnh cửu. Nhật ký Đặng Thuỳ Trâm có cái nhân tố nhân văn đầy bí mật đó. Nếu cuốn sách có thể giúp mỗi người sau khi đọc xong quay trở lại tìm ra những thiết tha cao đẹp và cả những cay đắng bi thảm có thể trong kiếp người của chính mình, tức là sự hy sinh của một con người ở tuổi 27 có thêm một ý nghĩa chân chính.

Đặng Thuỳ Trâm người thanh niên của gần bốn chục năm trước có một cách sống khác, một cách sống không lắm chiều cạnh phong phú, không tự do nhiều vẻ, nhưng lại trong sáng thánh thiện đến kỳ lạ. Sự tận tuỵ làm người của Thuỳ Trâm là nhân tố khiến cho những người lính Mỹ khác hẳn về lý tưởng cũng phải kính trọng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo