Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
thaihuy_EC

Bác nào có bản vẽ chi tiết của máy ép cọc bê tông cốt thép không ! giúp mình với !

Các bài được khuyến nghị

Chào các bạn ! Bọn mình có chuyên xử lý nền móng bằng phương pháp ép cọc bê tông cốt thép ( ép tải ) .Hiện giờ có mấy em máy đang đến giai đoạn hết hơi xịt lốp . Muốn chỉnh sửa hoặc tạo mới nhưng chưa có bản vẽ nên không dám làm mò :cheers: Bác nào có bản vẽ chi tiết kết cấu của giàn máy ép cọc tải trọng từ 70 T > 200 T ( Xử dụng xi lanh 300> 320 ) thì cho mình xin để tham khảo nhé :cheers: .Thanh trước các bạn

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Chào các bạn ! Bọn mình có chuyên xử lý nền móng bằng phương pháp ép cọc bê tông cốt thép ( ép tải ) .Hiện giờ có mấy em máy đang đến giai đoạn hết hơi xịt lốp . Muốn chỉnh sửa hoặc tạo mới nhưng chưa có bản vẽ nên không dám làm mò :cheers: Bác nào có bản vẽ chi tiết kết cấu của giàn máy ép cọc tải trọng từ 70 T > 200 T ( Xử dụng xi lanh 300> 320 ) thì cho mình xin để tham khảo nhé :) .Thanh trước các bạn

cái này quá đơn giản,cần gì phải có bản vẽ.Mình chỉ cần tham khảo là làm được ngay thôi.

Từ trước đến giờ mình đã làm 5 dàn ép cọc cả neo cả tải sắt và tải bê tông nhưng chẳng cần bản vẽ.

Có gì cần thì gọi điện thoại cho mình 0982680486

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chào các bạn ! Bọn mình có chuyên xử lý nền móng bằng phương pháp ép cọc bê tông cốt thép ( ép tải ) .Hiện giờ có mấy em máy đang đến giai đoạn hết hơi xịt lốp . Muốn chỉnh sửa hoặc tạo mới nhưng chưa có bản vẽ nên không dám làm mò cheers.gif Bác nào có bản vẽ chi tiết kết cấu của giàn máy ép cọc tải trọng từ 70 T > 200 T ( Xử dụng xi lanh 300> 320 ) thì cho mình xin để tham khảo nhé cheers.gif .Thanh trước các bạn

Những thông tin về ép cọc bê tông cốt thép bạn xem tại đây

http://www.epcocbetong.org/tin-tuc/chi-tiet-tin-tuc/news/ep-coc-be-tong-17.html

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo