Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
vndesperados

Coffe với anh em Miền Nam

Các bài được khuyến nghị

Anh em ở Miền Nam ai có điều kiện thì chúng ta gặp nhau uống coffe nhỉ. Trước tiên là mỗi tháng một lần.

Có ai có ý kiến gì không

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Anh em ở Miền Nam ai có điều kiện thì chúng ta gặp nhau uống coffe nhỉ. Trước tiên là mỗi tháng một lần.

Có ai có ý kiến gì không

hoàn toàn đồng ý

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Good Idea

Mỗi tháng 1 lần = 1 quán

Mỗi năm 12 lần = 12 quán

hê hê chỉ vài năm là biết hết các quán Cafe' Sài Thành

@vbao: Em gửi tin nhắn cho Bác Vbao- Bác đọc chưa ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có ai có ý kiến gì không

Khơ khớ,

Nhất trí con bà Tí. Đề nghị bác Vn....dos làm hội trưởng, luân phiên cắt người dò la kiếm quán nào rộng rãi thoáng mát và yên tĩnh cho anh em quần tụ mỗi tháng nha. Trước tiên là làm cú đầu năm đã nhẩy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có ai có ý kiến gì không

thế để mình mở hàng nhá

THƯ MỜI

Kính mời toàn thể các thành viên CADViet Team tham dự buổi tọa đàm về : “vai trò phụ nữ trong ngày 8 – 3” thời gian từ : 7h30 – 10h00 sáng 22/02/2009

tại các quán coffe (đang chọn địa điểm, sẽ thông báo sau) thuộc phạm vi quận Tân Phú (cho gần nhà vì vợ không cho đi xa !)

Khi đi yêu cầu :

-không mang theo bạn gái hoặc vợ ( thế mới có đề tài để . . . thảo luận)

trân trọng kính mời

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thế để mình mở hàng nhá

THƯ MỜI

Kính mời toàn thể các thành viên CADViet Team tham dự buổi tọa đàm về : “vai trò phụ nữ trong ngày 8 – 3” thời gian từ : 7h30 – 10h00 sáng 22/02/2009

tại các quán coffe (đang chọn địa điểm, sẽ thông báo sau) thuộc phạm vi quận Tân Phú (cho gần nhà vì vợ không cho đi xa !)

Khi đi yêu cầu :

trân trọng kính mời

Hu hu hu :cheers:

Bác Bảo chơi xấu chỉ mời Cadviet team, cho hai mod duy nhất của miền Nam ra rìa hu hu hu

Lại còn có yêu cầu không được dắt theo bạn gái và zợ huhuhu :cheers: (Thảo luận cái gì mà bí mật quá zị bác ^^ hì hì )

@ anh Sơn: thui 2 anh em mình xé lẻ thui anh Sơn ơi :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khi đi yêu cầu :

trân trọng kính mời

Các bác Sài Gòn không định cho ra clip :" Nói xấu vợ" verson 3 đó chứ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các bác Sài Gòn không định cho ra clip :" Nói xấu vợ" verson 3 đó chứ!

Các bà vợ có tội tình gì ??????? Mà người hay nói xấu người khác là người tốt hả? Hả? Hả Mr Gp14? :cheers:

:cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khi đi yêu cầu :

Hi hí

Yêu cầu trên em đáp ứng quá tốt

hố hố - Đang buồn vì cô đơn - qua đây cũng xin kính mong các Bậc tiền Bối chỉ giáo cho em xin vài chục chiêu CUA ... :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hi hí

Yêu cầu trên em đáp ứng quá tốt

hố hố - Đang buồn vì cô đơn - qua đây cũng xin kính mong các Bậc tiền Bối chỉ giáo cho em xin vài chục chiêu CUA ... :cheers:

Nhớ chia sẽ nhé Văn Dương :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hu hu hu :cheers:

Bác Bảo chơi xấu chỉ mời Cadviet team, cho hai mod duy nhất của miền Nam ra rìa hu hu hu

Lại còn có yêu cầu không được dắt theo bạn gái và zợ huhuhu :cheers: (Thảo luận cái gì mà bí mật quá zị bác ^^ hì hì )

@ anh Sơn: thui 2 anh em mình xé lẻ thui anh Sơn ơi :s_big:

Á à, các mod định ăn mảnh nè pà con ơi. Đã "hai mod" mà lại còn "duy nhất " thì khó hiểu quá. Phải nói là cặp (đôi ) duy nhất chứ bác Happy nhẩy.

Mà cái nè còn phải phạt các mod nữa ấy chứ. Từ Tết đến giờ bỏ rơi anh em bơ vơ, tội quá. Nay có bác Vbao làm giúp, lại còn sắc mắc nữa. Đề nghị các mod khi tham dự nhớ mang theo lệ phí phạt hành chính.

@Bác Vbao: Thế nhỡ có bồ là thành viên Cadviet hay CV Team có được mang đi không ạ???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Khổ...!Dạo này em đang cắm đầu cắm cổ đi kiếm cái "túp lều" nên thời gian lu bù quá không biết có tham gia được không!

Mà các bác phải thống nhất địa chỉ đi chứ ko thì ko là vỡ kế hoạch... :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Á à, các mod định ăn mảnh nè pà con ơi. Đã "hai mod" mà lại còn "duy nhất " thì khó hiểu quá. Phải nói là cặp (đôi ) duy nhất chứ bác Happy nhẩy.

Mà cái nè còn phải phạt các mod nữa ấy chứ. Từ Tết đến giờ bỏ rơi anh em bơ vơ, tội quá. Nay có bác Vbao làm giúp, lại còn sắc mắc nữa. Đề nghị các mod khi tham dự nhớ mang theo lệ phí phạt hành chính.

@Bác Vbao: Thế nhỡ có bồ là thành viên Cadviet hay CV Team có được mang đi không ạ???

Xin thưa cùng toàn thể quí vị :

-@ SONCAD, Happyfeet : hihih trách oan cho mình rồi, đâu dám quên 2 Mod chẳng qua là … vì …tại . . . bị . . . type “nhỡ tay” nên có thiếu sót, xin sửa sai như lời hát một bản nhạc : “xin lỗi em, ngàn lần xin lỗi em” nhớ đến đúng giờ nhá

-@ Văn Đương : một kinh nghiệm của dân địa hình là : khi khảo sát tại nhà nào có nhiều con gái (hoặc bà giá, góa . . .) thì phải quan tâm sâu sát, kéo dài thời gian đi thực địa, đo kỹ đến từng cm, nắm chắc nguyên tắc: nhất cự li nhì cường độ. Hy vọng Đương sẽ áp dụng thành công trong công tác " khảo sát hành lang lưới điện ngoài hiện trường"

-@ bác Bình : vâng em hoàn toàn đồng ý với bác bạn gái của (vợ hoặc bồ) bao giờ cũng tuyệt , bác cứ tự nhiên “dung dăng dung dẻ” dắt bồ đi chơi, em ưu tiên cho bác.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Xin thưa cùng toàn thể quí vị :

-@ SONCAD, Happyfeet : hihih trách oan cho mình rồi, đâu dám quên 2 Mod chẳng qua là … vì …tại . . . bị . . . type “nhỡ tay” nên có thiếu sót, xin sửa sai như lời hát một bản nhạc : “xin lỗi em, ngàn lần xin lỗi em” nhớ đến đúng giờ nhá

-@ Văn Đương : một kinh nghiệm của dân địa hình là : khi khảo sát tại nhà nào có nhiều con gái (hoặc bà giá, góa . . .) thì phải quan tâm sâu sát, kéo dài thời gian đi thực địa, đo kỹ đến từng cm, nắm chắc nguyên tắc: nhất cự li nhì cường độ. Hy vọng Đương sẽ áp dụng thành công trong công tác " khảo sát hành lang lưới điện ngoài hiện trường"

-@ bác Bình : vâng em hoàn toàn đồng ý với bác bạn gái của (vợ hoặc bồ) bao giờ cũng tuyệt , bác cứ tự nhiên “dung dăng dung dẻ” dắt bồ đi chơi, em ưu tiên cho bác.

Biết bác Bảo từ ngày đầu vào Cadviet nhưng dạo này mới thấy bác Bảo tếu táo với mọi người đấy :cheers:

Bác có kinh nghiệm gì nữa trong việc khảo sát thực tế nữa không ạh? hồi trước em có đi khảo sát cái trạm y tế xã, nhờ được cô y tá ở đó cầm thước để đo giúp, tới khi quay lại nhiệm thu công trình thì ông chủ tịch xã đã "duyệt" cho con trai ổng mất rùi. Chỉ tại em không sâu sát thực tế sau vụ khảo sát đó. Hic hic

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Biết bác Bảo từ ngày đầu vào Cadviet nhưng dạo này mới thấy bác Bảo tếu táo với mọi người đấy :cheers:

Bác có kinh nghiệm gì nữa trong việc khảo sát thực tế nữa không ạh? hồi trước em có đi khảo sát cái trạm y tế xã, nhờ được cô y tá ở đó cầm thước để đo giúp, tới khi quay lại nhiệm thu công trình thì ông chủ tịch xã đã "duyệt" cho con trai ổng mất rùi. Chỉ tại em không sâu sát thực tế sau vụ khảo sát đó. Hic hic

Quá không sâu sát thực tế mà như thế gọi là quan liêu! Việc chú nhờ cô y tá cầm thước đo giúp nhưng như Bác Bảo đã nói đã khảo sát thì phải "quan tâm sâu sát, kéo dài thời gian đi thực địa, đo kỹ đến từng cm, nắm chắc nguyên tắc: nhất cự li nhì cường độ", không biết chú nhờ thế nào mà cái cô y tá cần và .... thì chú không nhờ đo còn cái không cần thì chú lại đi hồ hởi nhờ đo "cái gì gì"??? mất là phải!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các bà vợ có tội tình gì ??????? Mà người hay nói xấu người khác là người tốt hả? Hả? Hả Mr Gp14? :s_big:

Kinh! Mới đọc chữ mà cứ tưởng là xem bộ phim Lion King Version 2!Kiểu này mà gặp thì chắc là tuốt xác nơi sa trường :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Kinh! Mới đọc chữ mà cứ tưởng là xem bộ phim Lion King Version 2!Kiểu này mà gặp thì chắc là tuốt xác nơi sa trường :cheers:

Anh đừng doạ thía mà em sợ! hu hu :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có ai có ý kiến gì không

Thư Mời

Thân mời toàn thể anh em CADViet team, 2 Mod Miền Nam (kỳ này là không " nhỡ nhời " với 2 Mod nữa nhá), tham dự buổi giao lưu đầu năm tại quán coffe sân vườn Suối Reo số 17/6 đường Tân Hương phường Tân Thành quận Tân Phú

http://www.cadviet.com/upfiles/caffe_Suoi_Reo.bmp

(vị trí quán tham khảo thêm trang web www.vietbando.com) vào lúc 8h00 ngày 22/2/2009

Trân trọng kính mời

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thư Mời

Thân mời toàn thể anh em CADViet team, 2 Mod Miền Nam (kỳ này là không " nhỡ nhời " với 2 Mod nữa nhá), tham dự buổi giao lưu đầu năm tại quán coffe sân vườn Suối Reo số 17/6 đường Tân Hương phường Tân Thành quận Tân Phú

http://www.cadviet.com/upfiles/caffe_Suoi_Reo.bmp

(vị trí quán tham khảo thêm trang web www.vietbando.com) vào lúc 8h00 ngày 22/2/2009

Trân trọng kính mời

Bác Vbao ơi - lùi lại lịch một tuần được không ạ ? Lý do Bác và em còn đi Gặp Mặt Họ Bùi TPHCM đầu năm mà.

Các bác thông cảm nhé :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chỉ biết đường từ nhà tới công viên Hoàng Văn Thụ......... còn từ đó tới quán sao mà đường zigzag chi chít thế bác Bảo. Dân SG mà Happy cũng lúa lắm. Chùm mù đường. :cheers:

Mà không biết là có bao nhiêu pác chắc có thể đi được trong chủ nhật này nhỉ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác Vbao ơi - lùi lại lịch một tuần được không ạ ? Lý do Bác và em còn đi Gặp Mặt Họ Bùi TPHCM đầu năm mà.

Các bác thông cảm nhé :cheers:

oh, xin lỗi anh em, tôi sơ ý nên quên mất sáng chủ nhật có hẹn cùng Văn Đương họp gia tộc đầu năm, vậy xin lùi buổi giao lưu lại khoảng 15h ngày 22/2/2009 địa điểm vẫn là quán coffe trên (tăng hai sẽ do chuyên gia "nữ công ta tránh" Happyfeet tự chọn thực đơn)

@ happyfeet : ghé rủ SONCAD đi chung sẽ không sợ lạc đường :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chỉ biết đường từ nhà tới công viên Hoàng Văn Thụ......... còn từ đó tới quán sao mà đường zigzag chi chít thế bác Bảo. Dân SG mà Happy cũng lúa lắm. Chùm mù đường. :cheers:

Mà không biết là có bao nhiêu pác chắc có thể đi được trong chủ nhật này nhỉ?

Hi hí,

Phải zic zac thế mới cắt đuôi được các thám tử rành nghề chứ bác Happyfeet nhể. Mình quen đi đồng rừng rồi nên chắc là sẽ tìm ra trụ sở của bộ chính trị Cadviet thôi. Nhưng mà chả biết có phải hô mật khấu mật khiếc gì không nhể, khéo không có tới nơi, mậy chú bảo vệ không cho và thì thiệt lắm lắm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay