Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
vndesperados

Coffe với anh em Miền Nam

Các bài được khuyến nghị

Ặc ặc sao một hồi search internet té khói em xin gửi các bác sơ đồ đường đến địa điểm quán cafe khu Bác Bảo!

Các Bác đến đoạn ngã 3 Trường Chinh - Tân Sơn Nhì chạy hết đường Tân Sơn NHì rồi tiếp tục hỏi nhá, nhà Bác Bảo ở đường Đô Đốc Long cũng gần đấy ý!

Bác Bảo thông báo 15h có mặt vậy các anh em tham gia đăng ký ngay để Bác Bảo "thu thập" số liệu và "xử lý" nội nghiệp để chuẩn bịc xuất hồ sơ Bản vẽ thi công nhé :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Ặc ặc sao một hồi search internet té khói em xin gửi các bác sơ đồ đường đến địa điểm quán cafe khu Bác Bảo!

Các Bác đến đoạn ngã 3 Trường Chinh - Tân Sơn Nhì chạy hết đường Tân Sơn NHì rồi tiếp tục hỏi nhá, nhà Bác Bảo ở đường Đô Đốc Long cũng gần đấy ý!

Xéo xéo phía đối diện có quán "Hòn non bộ" cũng khá hấp dẫn cho những ai muốn đến trước 15h

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hihi mới đánh một giấc dậy đây :cheers:

@bác Bình: cám ơn bác 1 lần nữa vì đã thương tình chỉ dẫn đường về, không thì phải .... đổ xăng thêm mới zìa tới nhà được hì hì.

@bác Bảo: cám ơn bác vì ly Trà Chanh Lipton và Ly đá chanh ngon tuyệt cú mèo (à quên còn hộp bánh tình nhân nữa chứ, Happy quý lắm để ăn từ từ tới 14/2 năm sau là vừa B) )

@bác Leolas: Happy thấy vui lắm vì được gặp lại bác. :s_big:

@ vanduong: nhìn bảnh nhất từ trước tới nay (có tin zui mà giấu mọi người phải hem B) )

Còn bây giờ thì @everyone ^^

Cafe lần 1 Địa điểm SUỐI REO chủ trì VBAO

Đang đấu mắt :cheers: nhìn bác Leolas là bit sắp thua he he

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm qua đến không được tiếc quá các bác à! Tăng 2 các Bác đi Lẩu Bò hay Cháo Cá Miền Tây? :cheers:

Hẹn các bác dịp sau nhé! Tiếc quá...tiếc quá... :cheers:

@Bác Vndesperados : Sao không thấy người khơi mào đâu vậy?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin chúc mừng! Các bạn miền Nam thật vui vẻ và đầm ấm tình cảm anh em bạn bè! Hy vọng sẽ có dịp được gặp các bạn ở thành phố Hồ Chí Minh!

(Không phải gặp mặt ở quá cà phê mà ở quán "cháo lòng đặc sệt Nam bộ" như có lần leolas đã có nhời mời.)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

THƯ MỜI

Trân Trọng báo Tin

Nhân dịp ngày 7 tháng 3 (ngày chuẩn bị bị "hành hạ" của phe ta) Happy thân mời tất cả phe ta đến dự buổi tiệc Coffee với vợ chồng Happy ^^.

Buổi tiệc sẽ được "cử hành" lúc 4h chiều ngày 7/3 tại Quận 7 (nơi chốn đã có nhưng chưa rõ địa chỉ, các huynh đệ ráng đợi trong ........ vài ngày ^^).

Sự hiện diên của bạn và người ấy của bạn là niềm vinh hạnh cho TẤT CẢ PHE TA ^^.

NHỚ ĐẾN ĐÚNG GIỜ ĐỂ............... CHỜ HAPPY ^^ VÀ NHỚ MANG THEO QUÀ CHO ZỢ HAPPY :cheers: .

Thân mời :s_big:

PS: Yêu cầu bắt buộc: phải dẫn "người ấy" của mình đi cùng không thì sẽ chịu một hình phạt "zô cùn dã man" :cheers: !!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

PS: Yêu cầu bắt buộc: phải dẫn "người ấy" của mình đi cùng không thì sẽ chịu một hình phạt "zô cùn dã man" :cheers: !!!!!

Nếu dẫn được 2 "người ấy" hoặc hơn, thì sẽ được thưởng một phần quà "zô cùn đã đã"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

THƯ MỜI

Trân Trọng báo Tin

Nhân dịp ngày 7 tháng 3 (ngày chuẩn bị bị "hành hạ" của phe ta) Happy thân mời tất cả phe ta đến dự buổi tiệc Coffee với vợ chồng Happy ^^.

Buổi tiệc sẽ được "cử hành" lúc 4h chiều ngày 7/3 tại Quận 7 (nơi chốn đã có nhưng chưa rõ địa chỉ, các huynh đệ ráng đợi trong ........ vài ngày ^^).

Sự hiện diên của bạn và người ấy của bạn là niềm vinh hạnh cho TẤT CẢ PHE TA ^^.

NHỚ ĐẾN ĐÚNG GIỜ ĐỂ............... CHỜ HAPPY ^^ VÀ NHỚ MANG THEO QUÀ CHO ZỢ HAPPY :cheers: .

Thân mời B)

Nhìn thư mời của Happy chợt nhớ đến bài Sắc màu của Trần Tiến quá! B)

Ở Quận 7 có 1 quán đặc sản thịt rắn-cá lóc hấp bầu và các món ă khác đã có từ rất lâu và khá đông khách mang phong cách miền Tây Nam Bộ nằm bên cạnh con sông thoáng mát yên tĩnh, rất lãng mạn, rất dân dã (Nếu nhớ không lầm thì nó nằm ở đường số 49 cắt ngang qua Lâm Văn Bền....) Chủ nhà đi xác minh nhá! :s_big:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nhìn thư mời của Happy chợt nhớ đến bài Sắc màu của Trần Tiến quá! :cheers:

Ở Quận 7 có 1 quán đặc sản thịt rắn-cá lóc hấp bầu và các món ă khác đã có từ rất lâu và khá đông khách mang phong cách miền Tây Nam Bộ nằm bên cạnh con sông thoáng mát yên tĩnh, rất lãng mạn, rất dân dã (Nếu nhớ không lầm thì nó nằm ở đường số 49 cắt ngang qua Lâm Văn Bền....) Chủ nhà đi xác minh nhá! :s_big:

Cái này không biết có nên gọi là ý tưởng lớn gặp nhau không nhỉ? :cheers: .

Tăng 1 Cafe Ngọc Thảo trên đường Nguyễn Văn Linh (quên số mất gòi ^^ nó nằm ở phía cầu Tân Thuận Hai đổ xuống, ko phải phía cầu Kinh Tẻ chạy qua).

Tăng 2 bia + rau +... trên đường 49 vắt ngang Lâm Văn Bền (quên tên + địa chỉ lun ^^) hay là ở quán Song Tân nằm trên ao cá Bác Hồ (mới làm lại hồ sạch đẹp rất thoáng mát, ai ko nhậu muốn câu cá có cần câu ^^, còn có cả đạp vit 24/24 nữa mới ác chứ ^^) quán này cũng nổi tiếng và đông khách không kém ^^.

Tăng 3 (nếu lực và tâm tòng nhau ^^) Karaoke 123 dzô trên đường 47 mới mở cực kỳ hoành tá tràng luôn. Không sợ thiếu phòng chỉ sợ thiếu xiền B) , (à cũng quên địa chỉ nốt, nhưng lúc đó thì cũng ko cần đến nó làm gì vì đã có .... ^^)

Cái này là dự tính của Happy, huynh đệ xí thế nào? B)

PS: pác nào đến sớm hơn "chủ nhà" sẽ có quà ^^ cứ tà tà mà đi các huynh nhá B)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nhìn thư mời của Happy chợt nhớ đến bài Sắc màu của Trần Tiến quá! :cheers:

Ở Quận 7 có 1 quán đặc sản thịt rắn-cá lóc hấp bầu và các món ă khác đã có từ rất lâu và khá đông khách mang phong cách miền Tây Nam Bộ nằm bên cạnh con sông thoáng mát yên tĩnh, rất lãng mạn, rất dân dã (Nếu nhớ không lầm thì nó nằm ở đường số 49 cắt ngang qua Lâm Văn Bền....) Chủ nhà đi xác minh nhá! :cheers:

Ông này sành ăn thía mà sau người thì nhỏ tý, tóc thì......hựa hựa. :s_big:

Còn món "ngọc dê" sao không tính đãi mọi người thía hả Mr Sơn két.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ông này sành ăn thía mà sau người thì nhỏ tý, tóc thì......hựa hựa. :cheers:

Còn món "ngọc dê" sao không tính đãi mọi người thía hả Mr Sơn két.

He he thì trong cơ thể con người cũng có "cái nhỏ cái to" chứ chú đâu phải cứ người nhỏ là nhỏ toàn diện đâu :cheers:

Nếu chú thích thì vào đây! Nhưng anh nói trước chú ăn xong món "ngọc dê" rồi sau đó chú ra thành "ngọc ..." gì gì đó là anh ko chịu trách nhiệm đâu nhá he he... :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
He he thì trong cơ thể con người cũng có "cái nhỏ cái to" chứ chú đâu phải cứ người nhỏ là nhỏ toàn diện đâu :cheers:

Nếu chú thích thì vào đây! Nhưng anh nói trước chú ăn xong món "ngọc dê" rồi sau đó chú ra thành "ngọc ..." gì gì đó là anh ko chịu trách nhiệm đâu nhá he he... :cheers:

Cái gì to hả bác? cụ thể ra chứ :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các bác ơi, cho Happy thay đổi địa chỉ tăng 1 chút nghen ^^. Quán cafe Ngọc Thảo thì khỏi chê ròi và cũng chính vì thế mà nó đông quá không hợp cho việc ngồi nói chuyện lắm. Happy xin chuyển địa chỉ qua quán Sai Gon New cách đó không xa, không khí quán này thích họp để nói chuyện hơn ^^. Chắc là các bác đều biết đường Nguyễn Văn Linh cả ròi ha, Happy không rõ cái địa chỉ cái quán nữa (toàn chạy wa ròi mới nhớ hông à :undecided: ) Nó ở đầu đường Nguyễn Văn Linh khúc cầu Tân Thuận hai đổ xuống đó các bác. Cứ thả ga chạy từ từ thì thế nào cũng thấy, quán lớn bảng rất to. Nếu các bác đi từ cấu Kinh tẻ qua thì chạy hơi xa vì nó nằm ở đầu đường bên này. Ok? Các bác biết đường rồi chứ? Thông cảm cho Happy nha :cheers: .

@Soncad: trên đường 49 ko có quán ăn nhậu nào. Trên đường 79 có 2 quán khá rôm rả: 1 là Việt Phố (quán ăn gia đình, khá sạch sẽ và ấm cúm), 2 là Sông Thương (đặc sản ba miền, khá đông khách, náo nhiệt), anh đã nói ko phải VP, còn ST cũng ko phải nốt thì pó tay luôn.

@bác vbao: đã có kết quả theo mong muốn cả bác ^^.

PS: ai tới sớm sẽ có quà đặc biệt ^^.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các bác ơi, cho Happy thay đổi địa chỉ tăng 1 chút nghen ^^. Quán cafe Ngọc Thảo thì khỏi chê ròi và cũng chính vì thế mà nó đông quá không hợp cho việc ngồi nói chuyện lắm. Happy xin chuyển địa chỉ qua quán Sai Gon New cách đó không xa, không khí quán này thích họp để nói chuyện hơn ^^. Chắc là các bác đều biết đường Nguyễn Văn Linh cả ròi ha, Happy không rõ cái địa chỉ cái quán nữa (toàn chạy wa ròi mới nhớ hông à :undecided: ) Nó ở đầu đường Nguyễn Văn Linh khúc cầu Tân Thuận hai đổ xuống đó các bác. Cứ thả ga chạy từ từ thì thế nào cũng thấy, quán lớn bảng rất to. Nếu các bác đi từ cấu Kinh tẻ qua thì chạy hơi xa vì nó nằm ở đầu đường bên này. Ok? Các bác biết đường rồi chứ? Thông cảm cho Happy nha :cheers: .

@Soncad: trên đường 49 ko có quán ăn nhậu nào. Trên đường 79 có 2 quán khá rôm rả: 1 là Việt Phố (quán ăn gia đình, khá sạch sẽ và ấm cúm), 2 là Sông Thương (đặc sản ba miền, khá đông khách, náo nhiệt), anh đã nói ko phải VP, còn ST cũng ko phải nốt thì pó tay luôn.

@bác vbao: đã có kết quả theo mong muốn cả bác ^^.

PS: ai tới sớm sẽ có quà đặc biệt ^^.

Ối bác Happyfeet ơi,

Nghe nói có quà mà bắt ham quá à. Dưng mà sớm nà mấy giờ để anh em còn biết mà phấn đấu chứ bác. Kinh nghiệm của nhà em nà cứ vác mấy cái cây xăng của bác Hoàng ra xí chỗ trước ở quán từ hôm mùng 5 là chắc ăn bác nhể. Mà đến sớm có phải hô mật khẩu gì không chứ không có bảo vệ ló nại không cho vào ngồi thì toi bác ạ. (tại vì trông cái mặt em cứ thấy gian gian thế lào ấy bác ạ).

Hẹn gặp các bác tại quán nha. Lỡ có trễ thì các bác ráng chờ, đừng bỏ em mà đi tăng hai trước nha, hu hu, tội nắm. Dạo lày nô cốt hơi bị nhiều các bác ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ối bác Happyfeet ơi,

Nghe nói có quà mà bắt ham quá à. Dưng mà sớm nà mấy giờ để anh em còn biết mà phấn đấu chứ bác. Kinh nghiệm của nhà em nà cứ vác mấy cái cây xăng của bác Hoàng ra xí chỗ trước ở quán từ hôm mùng 5 là chắc ăn bác nhể. Mà đến sớm có phải hô mật khẩu gì không chứ không có bảo vệ ló nại không cho vào ngồi thì toi bác ạ. (tại vì trông cái mặt em cứ thấy gian gian thế lào ấy bác ạ).

Hẹn gặp các bác tại quán nha. Lỡ có trễ thì các bác ráng chờ, đừng bỏ em mà đi tăng hai trước nha, hu hu, tội nắm. Dạo lày nô cốt hơi bị nhiều các bác ạ.

Dễ xương nhứt nà bác Bình đấy :undecided:

Thì hẹn nhau núc 4h, ai có mặt sớm hơn 4h thì được cho nà sớm, ok? ^^.

Không có mật khẩu gì hết á bác Bình ơi, vào quán nhìn quanh xem có mem nào chưa, có rồi thì nhập bọn, chưa có ta được quyền chọn vị trí cho cả bọn, ok?

Không sợ bị bỏ lại đâu, ai lại nỡ bỏ lại một người dễ xương như bác chứ. Happy xung phong đợi tới cùn, không gặp không zìa, ok?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cuộc họp mặt Coffe miền Nam do Happyfeet đăng cai vào ngày 7/3 đã gặp phải sự cố vô cùng đáng tiếc do một cơn mưa trái mùa cực kỳ lớn, vô cùng lớn và dai dẳng, biến một số đường phố trong TP HCM trở thành nhiều đoạn sông bì bõm gây ách tắc giao thông và xe máy cũng như xe đạp thi đua lội nước. Chính vì sự cố trên các anh em đã không đến được điểm hẹn theo đúng lịch trình định sẵn :undecided: !

Happyfeet có thể sắp xếp lịch và thông báo lại cho các anh em kế hoạch tới nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cuộc họp mặt Coffe miền Nam do Happyfeet đăng cai vào ngày 7/3 đã gặp phải sự cố vô cùng đáng tiếc do một cơn mưa trái mùa cực kỳ lớn, vô cùng lớn và dai dẳng, biến một số đường phố trong TP HCM trở thành nhiều đoạn sông bì bõm gây ách tắc giao thông và xe máy cũng như xe đạp thi đua lội nước. Chính vì sự cố trên các anh em đã không đến được điểm hẹn theo đúng lịch trình định sẵn:wacko:!

Happyfeet có thể sắp xếp lịch và thông báo lại cho các anh em kế hoạch tới nhé!

Ối giời ơi, may quá, may quá.

Tưởng có mỗi nhà em ngập lụt, té ra dính chùm cả làng. Tưởng hông đi được bị mất suất rồi chớ. Vậy bữa nào các bác làm lại nhớ hú em mấy nha. Chu choa đã đã.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ối giời ơi, may quá, may quá.

Tưởng có mỗi nhà em ngập lụt, té ra dính chùm cả làng. Tưởng hông đi được bị mất suất rồi chớ. Vậy bữa nào các bác làm lại nhớ hú em mấy nha. Chu choa đã đã.

Nói như Phamthanhbình chẳng hóa ra chúng ta luôn bị động theo kiểu: nước lụt thì lút cả làng sao?

Lại còn có thêm chút "bảo thủ" nữa chứ :

Mắt toét bởi tại hướng đình

Cả làng cùng toét chứ mình em đâu?

(Đùa vui một tý theo phong cách...tếu táo của Phamthanhbinh!)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm qua Happy đã biết được kết quả môn Tiếng Hoa mà Happy thi hồi Thứ 7 tuần rồi (7/3) 10 điểm :cheers: (nhờ thầy cho đề dễ tới mức không còn gì để dễ hơn chứ hông phải Happy giỏi Tiếng Hoa đâu :undecided: ).

Hôm nay Happy được biết thêm một tin nữa là mình "được rảnh" từ 4h chiều CN tuần sau (22/3) nên mới "mạn phép hâm nóng lại" cái topic này.

Vẫn ở địa điểm cũ, cùng giờ lại mời các pác: Phạm Thanh Bình, V Bao, V Tài, Thái Sơn, Huy Hoàng, Kiên Cường, Văn Dương, Mạnh Hùng, (chai mẹt ghê :( ) cùng họp mặt chung vui cafe, chia sẽ nổi buồn, đàm đạo thế sự.

rất mong sự góp mặt đầy đủ của mọi người :) .

PS: Happy hồi tuần rồi đã rất buồn các pác đấy, có mỗi "thằng đệ dễ xương" mà nỡ nào để nó leo cột điện bôi mỡ bò zị chứ :cheers: , nhưng nghĩ lại cũng không thể trách "mưu sự tại nhân, hành sự tại thiên" mà. Dù sao thì Happy cũng có một buổi chiều thú vị ^^ .

1h Thành phố bắt đầu mưa.

1h15 ra khỏi nhà.

1h25 đến tiệm đặt hoa tặng.

1h35 bắt đầu chạy tới trường.

1h55 zô phòng thi.

2h10 thi.

2h 40 là bài xong -> nộp bài -> đi tán dốc.

2h55 lũ bạn không cho zìa vì trời còn mưa lớn nhưng vẫn mặc áo mưa dũng cảm zìa.

3h35 về tới nhà. Gọi điện cho zợ bảo chuẩn bị anh tới đón. Zợ bảo mưa vẫn đi à. Why not nhỉ?

3h45 bắt đầu nghe điện thoại từ... mọi phía.

3h55 lấy hoa.

4h anh Sơn gọi hũy kế hoạch.

4h5 cùng zợ ngồi ngắm mưa. Đôi khi làm khách duy nhất trong quán cũng thú vị lắm, được chăm sóc rất tận tình ^^. Ngồi vừa ngắm mưa vừa nghe nhạc, vừa tám cũng hay hay ^^.

Tiệm tay hú thêm vài đứa bạn rảnh rỗi ra bàn sự đời đen bạc :) .

Tới 6h quán vẫn vắng tanh dù mưa đã dứt. Bụng đã bắt đầu biểu tình. Đi ăn thui còn chờ gì nữa ^^. Anh Sơn biết lẩu dê Sơn Ký trên đường Lâm Văn Bền không? Ngồi ăn chưa hết nồi lẩu cả bọn được chứng kiến một màn đấu súng rượt nhau cực kỳ hấp dẫn (zụ cướp 400 lượng vàng ở quận 7 đó, hôm sau 8/3 báo đăng rầm rộn) Hihi cũng có duyên ghê mấy đời được nghe tiếng súng ^^.

10h đưa zợ zìa dinh. Hết phim các pác ạ. :)

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hi hi Anh biết ngay là đệ leo cột điện của Ông Tú Mỡ sau 1 tuần mới hết giận hết buồn mấy anh. Ai biểu em hát chi cái bài Trời không mưa em cũng lạy trời mưa làm chi :undecided:

Chủ Nhật nếu đệ làm được buổi trưa thì hay nhất vì các pác ở xa sẽ có thời gian thủng thẳng về sau 1 chầu cafe và "tẩn" té khói còn nếu làm buổi chiều thì các bác phải chiến đấu thật sớm để chừa đường về quê vợ... Khổ :cheers:

@ HPF ; Quán Sơn Ký ấy anh ăn ở đó cả chục lần rồi, Lẩu và món Zdú dê nướng ở đó khá ngon, mỗi cái khung cảnh thì ko dc lãng mạn thôi....

>>>Theo thông tin mới liên lạc với Happyfeet trưa Chủ nhật này khoảng 11h30-12h anh em chúng ta sẽ họp mặt giao lưu nhá, mang đậm phong cách miền tây sông nước, địa điểm sẽ thông báo sau!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hi hi Anh biết ngay là đệ leo cột điện của Ông Tú Mỡ sau 1 tuần mới hết giận hết buồn mấy anh. Ai biểu em hát chi cái bài Trời không mưa em cũng lạy trời mưa làm chi :undecided:

Chủ Nhật nếu đệ làm được buổi trưa thì hay nhất vì các pác ở xa sẽ có thời gian thủng thẳng về sau 1 chầu cafe và "tẩn" té khói còn nếu làm buổi chiều thì các bác phải chiến đấu thật sớm để chừa đường về quê vợ... Khổ :cheers:

@ HPF ; Quán Sơn Ký ấy anh ăn ở đó cả chục lần rồi, Lẩu và món Zdú dê nướng ở đó khá ngon, mỗi cái khung cảnh thì ko dc lãng mạn thôi....

Chưa hết giận đâu anh ui, tên happy này giận lâu lém!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mọi người ơi, mọi người có muốn dời thời gian lên sớm hơn một chút không? Ví dụ như vào 1h hay 2h chẳng hạn. Mọi người thấy thế nào?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mọi người ơi, mọi người có muốn dời thời gian lên sớm hơn một chút không? Ví dụ như vào 1h hay 2h chẳng hạn. Mọi người thấy thế nào?

1h-2h trưa là khoảng thời gian bị lỡ cỡ nên theo anh cũng khó thực hiện vì vào giờ này 1 là anh em vừa mới ăn trưa xong chạy lên uống cafe thì e ko thuận tiện, 2 là anh em chưa ăn uống gì chạy lên đến nơi cũng té khói mất rồi nên theo anh nghĩ thuận lợi hơn cả là vào khoảng 11h30-12h trưa gặp mặt là tiện nhất còn nếu buổi chiều chủ nhật thì khoảng cỡ 3h30-4h nhưng phải đúng giờ chứ giờ dây thun thì pó tay!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay