Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
huygo

Xin được vào lớp của anh ssg

Các bài được khuyến nghị

Em đang học lolid ở trên lớp . Nghe thầy giáo nói về ứng dụng của nó thì mê qua đi . Nhìn thầy vẽ lại càng kết . Mấy lại môn này là môn bọn em thi lấy điểm ở trên lớp . Nên cần phải cố gáng thật nhiều . Nhưng mà thầy dậy ở trên lớp cứ ào ào thui ah . Em mới học lên không hiểu kịp được .Mong các bác chỉ giáo cho em . Được vậy thi em xin làm thân TRÂU - BÒ để đền đáp công ơn các bác . Mà đặc biệt em xin anh ssg cho em nhập vào lớp của anh . Liệu có muộn quá không anh . Em sẽ cố gắng để theo kịp các anh . Mong các anh giúp đỡ . mà hiện giờ em đang ở NHỔN ( từ liêm - hà nội ) bác nào thành thạo solid mà ở gần chỗ em . Em xin qua tân nợi để được chỉ bảo . Số điện thoại của em 0977857573 / mail : dohuygo@gmail.com / yahoo ID : huygo_vl

EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em đang học lolid ở trên lớp . Nghe thầy giáo nói về ứng dụng của nó thì mê qua đi . Nhìn thầy vẽ lại càng kết . Mấy lại môn này là môn bọn em thi lấy điểm ở trên lớp . Nên cần phải cố gáng thật nhiều . Nhưng mà thầy dậy ở trên lớp cứ ào ào thui ah . Em mới học lên không hiểu kịp được .Mong các bác chỉ giáo cho em . Được vậy thi em xin làm thân TRÂU - BÒ để đền đáp công ơn các bác . Mà đặc biệt em xin anh ssg cho em nhập vào lớp của anh . Liệu có muộn quá không anh . Em sẽ cố gắng để theo kịp các anh . Mong các anh giúp đỡ . mà hiện giờ em đang ở NHỔN ( từ liêm - hà nội ) bác nào thành thạo solid mà ở gần chỗ em . Em xin qua tân nợi để được chỉ bảo . Số điện thoại của em 0977857573 / mail : dohuygo@gmail.com / yahoo ID : huygo_vl

EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN !

Chào bạn Huygo,

Nếu bạn thực sự muốn tham gia lớp học Sw thì điều bạn cần làm là hãy post các vấn đề bạn còn vướng mắc lên diễn đàn trong topic cùng nhau học SW chứ không nhất thiết phải post riêng ra như thế này.

Các vấn đề bạn nêu ra sẽ được mọi người cùng thảo luận, góp ý cho tới khi bạn và mọi người cùng thông tỏ.

Hẹn gặp bạn trong topic nói trên.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay