Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

Các bài được khuyến nghị

Có bác nào có bản Nova chạy trên CAD2004 đã bẻ khóa cho em xin với.Xin chân thành cảm ơn

Bạn down theo đường link sau nhé,bộ cài Nova này chạy tốt nhất trên Cad 2004 bạn nhé.

http://rapidshare.com/files/213043434/NovaTDN_Net.rar.html

Chúc thành công.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Bạn down theo đường link sau nhé,bộ cài Nova này chạy tốt nhất trên Cad 2004 bạn nhé.

http://www.mediafire.com/?dnlnofj3z1j

Chúc thành công.

Phiền bạn up lại giúp mình với được không, link die mất rồi. mình cũng đang rất cần

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Phiền bạn up lại giúp mình với được không, link die mất rồi. mình cũng đang rất cần

Đã update lại link cho bác.

P/s:bản này chạy rất hay lỗi.Bác nên dùng bản Nova 4.0 chạy trên Cad R14,bản này chạy ít lỗi và ổn định hơn.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

P/s:bản này chạy rất hay lỗi.Bác nên dùng bản Nova 4.0 chạy trên Cad R14,bản này chạy ít lỗi và ổn định hơn.

Cảm ơn bạn nhiều, hiện tại ở công ty mình cũng dùng bản cho cad 2004 này, thỉnh thoảng mình fải mang số liệu về nhà làm nhưng lại không có khoá nova. mình muốn thử xem bản c***k này chạy thế nào.

PS: nếu bạn vẫn phải xài nova tren cad 14 thì bạn có thể bổ xung thêm chức năng Zoom và Pan cho bản cad này, mình đã up lên bên box autolisp

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cảm ơn bạn nhiều, hiện tại ở công ty mình cũng dùng bản cho cad 2004 này, thỉnh thoảng mình fải mang số liệu về nhà làm nhưng lại không có khoá nova. mình muốn thử xem bản c***k này chạy thế nào.

PS: nếu bạn vẫn phải xài nova tren cad 14 thì bạn có thể bổ xung thêm chức năng Zoom và Pan cho bản cad này, mình đã up lên bên box autolisp

Cái này hơi ngoài lề một chút,bạn có bình đồ của tỉnh Đắc Lắc ko,nếu có thì cho mình xin với nhé.Mình đang rất cần

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cái này hơi ngoài lề một chút,bạn có bình đồ của tỉnh Đắc Lắc ko,nếu có thì cho mình xin với nhé.Mình đang rất cần

Bình đồ của cả 1 tỉnh lớn như tỉnh Đắk Lắk thì khó tìm lắm. hiện mình có 2 file bình đồ số hóa tỷ lệ 1:10.000 của 2 khu vực Liên Sơn và Thôn 10A. Hình như cũng thuộc tỉnh này. nếu bạn cần thì có thể PM cho mình email, mình gửi cho: huuthais@yahoo.com.

Theo như thông tin mình biết thì trường đại học GTVT HN đang sử dụng một tập bình đồ tỷ lệ 1:10.000 của Đắk Lắk (không chắc lắm - 2 tờ file bình đồ mình có cũng từ đây mà ra) để giao đồ án tốt nghiệp cho sv. Nếu bạn ở HN hoặc có anh em ở HN thì có thể đến bộ môn Đường bộ của trường gặp chị Hằng để hỏi mua tập bình đồ này. hình như là 10k/tờ. Nếu cần mua bình đồ đã số hóa thì bạn xuống mấy quán in trong trường. họ có bán đấy. 15k/file, có kèm file ảnh scan bình đồ gốc. mua số lượng nhiều chắc họ giảm giá

Ngoài ra bạn có thể tới cục bản đồ gần nơi bạn ở nhất. họ có bán đó.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bình đồ của cả 1 tỉnh lớn như tỉnh Đắk Lắk thì khó tìm lắm. hiện mình có 2 file bình đồ số hóa tỷ lệ 1:10.000 của 2 khu vực Liên Sơn và Thôn 10A. Hình như cũng thuộc tỉnh này. nếu bạn cần thì có thể PM cho mình email, mình gửi cho: huuthais@yahoo.com.

Bạn gửi cho mình nhé, cảm ơn nhiều

Email của mình : hauluongxuan@gmail.com

Một lần nữa cảm ơn bạn

:cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có bác nào có bản Nova chạy trên CAD2004 đã bẻ khóa cho em xin với.Xin chân thành cảm ơn

Nova cho Cad 2004,2005,2006 thì trên mạng nhiều lắm. Bạn chỉ cần gõ từ khoá là thấy ngay. Nhưng theo tôi bạn nên dùng Nova 2004 trên nền cad 2005 vì như thế sẽ không bị lỗi. Nova 2004 trên nền cad 2004 sẽ không thế cắm cong v...v!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hình như là hok fải thế Pac à.

Nova 2004 sẽ chạy tốt hơn ở Cad 2005.Em cũng đang dùng NOVA 04 trên CAD 05 và thấy rất chi là ổn.

+Về mặt NOVA thì ít lỗi(Nếu có lỗi thì cũng do người dùng thôi).

+Về mặt xử lý CAD thì tiện lợi vì CAD 05 gần giống với CAD 07.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay