Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
trinhvanca

Thêm chủ đề về máy tính và phần mềm ???

Các bài được khuyến nghị

Thời gian qua , www.cadviet.com đã mang lại nhiều hiểu biết sâu sắc và phong phú về Autocad cung như một số lĩnh vực liên quan tới những người ái mộ .Xin chân thành cảm ơn các Bác đã dày công chăm chút cho trang Web.

Hy vọng trong thời gian tới www.cadviet.com càng trở lên thân thiết và bổ ích hơn nữa , tiện đây tôi cũng mong www.cadviet.com mở thêm một chuyên mục tổng quan về Máy tính .Nhiều câu hỏi về máy tính muốn được dãi bày trên www.cadviet.com , logic rằng các Cadman cũng rất giỏi về lĩnh vực này.

Rất mong ban quản trị www.cadviet.com chú ý xem xét tới . Tôi chân thành cảm ơn .! !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tôi có câu hỏi này mà chưa tìm đc giải đáp :

- Khi cài 1 fần mềm bất kỳ , thường có dung lượng lớn , khi làm lại win mà ko muốn ghost chẳng hạn . không cần cài lại trình tự những chương trình ấy , mà chỉ cần copy lại fần mình đã cài ra mà có thể chạy bình thường không?

Giả sử như Prococer chẳng hạn hơn 1G ,cài lại hơi lâu , mình làm cách nào lưu lại cái mình cài ra rồi , lần khác dùng luôn mà không cần cài lại chương trình từ đâu nữa??

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tôi có câu hỏi này mà chưa tìm đc giải đáp :

- Khi cài 1 fần mềm bất kỳ , thường có dung lượng lớn , khi làm lại win mà ko muốn ghost chẳng hạn . không cần cài lại trình tự những chương trình ấy , mà chỉ cần copy lại fần mình đã cài ra mà có thể chạy bình thường không?

Giả sử như Prococer chẳng hạn hơn 1G ,cài lại hơi lâu , mình làm cách nào lưu lại cái mình cài ra rồi , lần khác dùng luôn mà không cần cài lại chương trình từ đâu nữa??

Cái đó tuỳ thuộc vào cái chương trình mà bạn cài. Nếu nó là 1 CT mà tất cả thư viện của CT họ "nhét" hết vào 1 file EXE thì nó chạy chẳng cần cài lại hoặc CT đó không dùng đến file thư viện của windows thì cũng vậy. Nhưng nếu CT của bạn nó mà to cỡ 1Gb thì nó là 1 chương trình rất lớn, tui đoán khoá của nó cũng khá tốt nên chắc nó chẳng chạy đc nếu như bạn ko cài lại...Thử làm mới biết được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo