Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
VyVuDa

Làm sao xóa hình đầu lâu ở AutoCad 2008

Các bài được khuyến nghị

Mình down AutoCad 2008 về sử dụng nhưng không hiểu sao khi mở CT thì cái hình sọ người xuất hiện thay cho hình của AutoCad . Dù chỉ xuất hiện một vài giây nhưng cũng thấy ghê ghê. Có lẽ tác giả khi post CT lên diễn đàn đã thay hình này cho “oách”. Mong các Pro hướng dẫn thay lại hình cũ của nó giúp.Thanks.[/size]

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình down AutoCad 2008 về sử dụng nhưng không hiểu sao khi mở CT thì cái hình sọ người xuất hiện thay cho hình của AutoCad . Dù chỉ xuất hiện một vài giây nhưng cũng thấy ghê ghê. Có lẽ tác giả khi post CT lên diễn đàn đã thay hình này cho “oách”. Mong các Pro hướng dẫn thay lại hình cũ của nó giúp.Thanks.[/size]

15k=2 đĩa cài AutoCad2008.Bạn ra cửa hàng phần mềm mà mua.Giá phần mềm ở Việt Nam cực mềm rồi đó.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
15k=2 đĩa cài AutoCad2008.Bạn ra cửa hàng phần mềm mà mua.Giá phần mềm ở Việt Nam cực mềm rồi đó.

Cái 2008 này chắc là tác giả post bài đã thay đổi cái hình thôi, chứ 2008 down cũng có keyen và dùng các code để active như mình mua đĩa chứ không chép đè file bẻ khóa. Thật ra mình đã mua đĩa ở cửa hàng, 15K/2 đĩa nhưng đĩa 2 bị trầy sao đó báo lỗi không cài lại được mới down (làm biếng đi mua vì nhà hơi xa ). Hóa ra đi mua còn nhanh hơn down và cũng ít tiền hơn. Các bạn tính xem, 1.14 GB x 52,8đ/MB ( đã tínhVAT) thì bằng 61.636 đ. Ngoài ra còn mất đến gần 6h, dù đã dùng IDM 5.15 và đường truyền ADSL 1.5 Mb/s.Có lẽ do cái 4rum mình down bị chậm. Một kinh nghiệm đau thương quá , bây giờ còn bị cái hình quái đản nữa chứ, chắc bữa nào đi mua lại đĩa 2 thôi, nếu không có pro nào hướng dẫn xóa hình đầu lâu ấy. Thanks các bạn nhe.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
chẳng sao cả đâu, chỉ là cái logo thôi mà..

Thì cũng chẳng sao cả, chỉ thấy hơi ghê ghê thôi. À các bạn ơi ! mình đã mua đĩa 2 ở cửa hàng nhưng cài lại không được. Sau khi gở bỏ hết CT = YourUnisntaller 2008, search tìm rồi xóa hết, kể cả trong Editor Regitry nhưng cài lại vẫn không được - bị mờ dấu chọn khi install. Sau đó mình repair lại Win XP nhưng vẫn không cho cài. Nó bắt mình cài lại Win mới cho Install . Bạn nào có kinh nghiệm vấn đề này chỉ giúp mình với. Thanks.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thì cũng chẳng sao cả, chỉ thấy hơi ghê ghê thôi. À các bạn ơi ! mình đã mua đĩa 2 ở cửa hàng nhưng cài lại không được. Sau khi gở bỏ hết CT = YourUnisntaller 2008, search tìm rồi xóa hết, kể cả trong Editor Regitry nhưng cài lại vẫn không được - bị mờ dấu chọn khi install. Sau đó mình repair lại Win XP nhưng vẫn không cho cài. Nó bắt mình cài lại Win mới cho Install . Bạn nào có kinh nghiệm vấn đề này chỉ giúp mình với. Thanks.

Cài mới lại Win đi,đã mất công Repair rồi sao ko cài lại mới hoàn toàn :undecided: .Cài lại Win mới sẽ cài được AutoCad.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo