Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
nbtam

Lỗi nova mong các anh chị giúp đỡ

Các bài được khuyến nghị

Em đang làm đồ án môn học thiết kế đường,e dùng nova 2005 trên win7.mỗi khi bố trí đường cong nằm là máy nó bị thoát cad 2004.e cài lại máy,nova rồi mà vẫn ko đc.e muốn hỏi lỗi như vâỵ là  do máy hay do nova ạ ( em mang máy đi sửa thì người ta bảo ko bị lỗi gì,nova e cài trên máy khác thì dùng ok,ko hiểu sao trên máy của em lại bị vâỵ).mong anh chị nào rành về máy tính giải đáp giùm e ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Em đang làm đồ án môn học thiết kế đường,e dùng nova 2005 trên win7.mỗi khi bố trí đường cong nằm là máy nó bị thoát cad 2004.e cài lại máy,nova rồi mà vẫn ko đc.e muốn hỏi lỗi như vâỵ là  do máy hay do nova ạ ( em mang máy đi sửa thì người ta bảo ko bị lỗi gì,nova e cài trên máy khác thì dùng ok,ko hiểu sao trên máy của em lại bị vâỵ).mong anh chị nào rành về máy tính giải đáp giùm e ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn khi mở được file đó rồi bạn dùng lệnh Audit trong cad để fix các lỗi đi nhé! Bạn có thắc mắc gì sử dụng liên lạc với mình email: quanghuycdc@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn khi mở được file đó rồi bạn dùng lệnh Audit trong cad để fix các lỗi đi nhé! Bạn có thắc mắc gì sử dụng liên lạc với mình email: quanghuycdc@gmail.com

Nova sử dụng khó lại còn kén HDH, buồn quá

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo