Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Quốc Hữu

Hỏi các lênh Autocad

Các bài được khuyến nghị

Chào các bậc cao nhân tiền bối trong Diễn đàn Autocad,

Em tên là Quốc Hữu, hôm nay vào diễn đàn thấy các A/e trong diễn đàn chao đổi các lênh thấy hay quá em bon chen vào xem có hiểu biết được cái gì không, em năm nay 40 mua bánh chưng rồi mà chưa biết vẽ Autocad mà thấy Autocad rất phù hợp mới cv của em ngày nay.

- Thực ra trước đây em có học AutoCad 200 nhưng lâu qua không sài quên hết, hôm nay thấy các A/e nói lệnh (PL) tọa nét đậm và lệnh vuông góc mới đường thẳng gì đấy cái này e chưa biết luôn, vậy cũng đang mầy mò tự học mong các A/e trong diễn đàn có gì gỉ giúp, hihihih.

Thanks And you

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
15 phút trước, Quốc Hữu đã nói:

Chào các bậc cao nhân tiền bối trong Diễn đàn Autocad,

Em tên là Quốc Hữu, hôm nay vào diễn đàn thấy các A/e trong diễn đàn chao đổi các lênh thấy hay quá em bon chen vào xem có hiểu biết được cái gì không, em năm nay 40 mua bánh chưng rồi mà chưa biết vẽ Autocad mà thấy Autocad rất phù hợp mới cv của em ngày nay.

- Thực ra trước đây em có học AutoCad 200 nhưng lâu qua không sài quên hết, hôm nay thấy các A/e nói lệnh (PL) tọa nét đậm và lệnh vuông góc mới đường thẳng gì đấy cái này e chưa biết luôn, vậy cũng đang mầy mò tự học mong các A/e trong diễn đàn có gì gỉ giúp, hihihih.

Thanks And you

Mời bác lên Youtube gõ từ khóa : "Học Auto Cad của Hưng Del" gì gì đó. Video dạy cũng khá ổn , bác lên đấy học cho vững kiến thức cơ bản đã... KHi có kiến thức cơ bản rồi, bác

muốn đào sâu thêm thì lên diễn đàn này trao đổi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo