Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

phamkieuhung

Thành viên
  • Số lượng nội dung

14
  • Đã tham gia

• Lần ghé thăm cuối

Bài đăng được đăng bởi phamkieuhung

1. Em đang tính khối lượng đào đắp nền đường, sử dụng lisp tính diện tích cho từng mặt cắt. Khổ nỗi khi tích điểm nó lại không xác định được miền kín, E search google toàn thấy kq là "vùng kín" :P  :D . Các bác có cách khắc phục chỉ giáo em với ạ. Em dùng cad 2010. 64bit ạ

http://www.cadviet.com/upfiles/5/44231_drawing1.dwg

2. Chính xác là bạn phải đưa ra các thông số và yêu cầu cụ thể về nhu cầu cũng như mục đích sử dụng.... thì mọi người mới có cơ sở tư vấn giúp bạn dễ hơn.

Mình đã xem qua bv của bạn thấy chưa hợp lý - công năng ( cầu thang và nhà vệ sinh chiếm nhiều diện tích, bố trí chưa hợp lý......) phương án 2 mình không hiểu khoảng không chiếu nghỉ cầu thang rộng thế để làm gì?

- về phong thủy (vừa vào nhà đã nhìn thấy nhà vệ sinh thì nắm chắc phần thất bại) bàn thờ bạn đã xem hướng hợp với tuổi gia chủ chưa?....

Mình sẽ cố gắng phác thảo qua một bản để bạn tham khảo

phamkieuhungvc5@gmail.com

• Vote tăng 1

3. ec ec

giờ mới thấy đồng hương lên tiếng trong diễn đàn.

em la hưng sv năm cuối trường "gạch vữa" nhà em nằm ở phía đông con sông đào thơ mộng.

nếu để giới thiệu đặc sản thì nói ngay đến Quất Lâm chứ phở nam định ăn có ngon mấy đâu các bác.

theo em để cái topic này mở ra có hiệu quả thì phải có bác nào cao to đẹp dai đứng lên tập hợp anh em khi có điều kiện sẽ gặp gỡ giao lưu giúp đỡ nhau trong công việc cũng như học tập.

rất mong nhận được sự tham gia nhiệt tình của anh em trong bang hội QUẤT LÂM TỰ ..........

email : spice_boy_0001@yahoo.com.vn