Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
gamethuds

Nơi Các bạn có thể yêu cầu phần mềm mà bạn muốn

Các bài được khuyến nghị

xin chào diễn đàn và anh chị em thành viên gần xa,mình mới gia nhập thành viên mới trên diễn đàn ,mình thấy diễn đàn có nhiều phần mềm và nhiều tiện ích hữu ích cho anh em xây dựng.mình làm công việc khảo sát rất mong diễn đàn có thể chia sẽ cho mình một phần mềm để phục vụ cho công tác khảo sát  mình xin chân thành cám ơn diễn đàn.công việc khảo sát của mình chủ yếu vẽ đường đồng mức bình đồ,bình sai đường chuyền ,vẽ mặt cắt ngang,dọc và  tính toán san nền .mong diễn đàn chia se nếu có phần mềm nào phù hợp với công việc của mình.chân thành cám ơn diễn đàn cùng tác giả

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Vào lúc 29/5/2018 tại 16:55, khacson76 đã nói:

xin chào diễn đàn và anh chị em thành viên gần xa,mình mới gia nhập thành viên mới trên diễn đàn ,mình thấy diễn đàn có nhiều phần mềm và nhiều tiện ích hữu ích cho anh em xây dựng.mình làm công việc khảo sát rất mong diễn đàn có thể chia sẽ cho mình một phần mềm để phục vụ cho công tác khảo sát  mình xin chân thành cám ơn diễn đàn.công việc khảo sát của mình chủ yếu vẽ đường đồng mức bình đồ,bình sai đường chuyền ,vẽ mặt cắt ngang,dọc và  tính toán san nền .mong diễn đàn chia se nếu có phần mềm nào phù hợp với công việc của mình.chân thành cám ơn diễn đàn cùng tác giả

Bạn ghé đây:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay