Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
CDung_k47

Các bác thấy sao!

Các bài được khuyến nghị

Ngày mai em định làm quả hoành tráng tặng cho bạn gái,các bác thấy sao.Ở giữa sân trường em có 1 bãi cỏ trước khu phòng học 5 tầng,em dùng máy cắt cỏ cắt thành chữ I LOVE YOU,em tính cầm bó hoa đứng ở đó,nhưng không biết tặng kiểu gì,đứng hay quỳ 1 chân xuống,nói câu gì cho hay nhỉ...các pác tư vấn em cái,còn đây là hình em chụp lúc chiều,show cho các pác xem trước(em là thằng áo xanh cây:D)

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Ngày mai em định làm quả hoành tráng tặng cho bạn gái,các bác thấy sao.Ở giữa sân trường em có 1 bãi cỏ trước khu phòng học 5 tầng,em dùng máy cắt cỏ cắt thành chữ I LOVE YOU,em tính cầm bó hoa đứng ở đó,nhưng không biết tặng kiểu gì,đứng hay quỳ 1 chân xuống,nói câu gì cho hay nhỉ...các pác tư vấn em cái,còn đây là hình em chụp lúc chiều,show cho các pác xem trước(em là thằng áo xanh cây:D)

hihihih! :cheers: very romantic!mình nghĩ trong bối cảnh nhin " lots of luv'"như thế này!bạn đừng nói gì trước khi bạn trao bó hoa cho bạn gái bạn("im lặng là vàng").Sau khi trao xong thì bạn nói điều ấp ủ có thể tham khảo thông qua tiểu phẩm hài sau :

http://video.zing.vn/video/clip/Gala-cuoi-...ong.131076.html

GOOD luck!

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sau đó thì sẽ có rất nhiều câu bình luận, có những lời lẽ thán phục và ngược lại. Hihi.Nếu là tôi, sẽ là một khoảng trời nhỏ bé và lãng mạn chứ không ồn ào to tát như thế.Ok. Tôi cũng nghĩ bạn đang chém gió chứ ko làm được điều này! Chúc mừng 8/3!!!

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sau đó thì sẽ có rất nhiều câu bình luận, có những lời lẽ thán phục và ngược lại. Hihi.Nếu là tôi, sẽ là một khoảng trời nhỏ bé và lãng mạn chứ không ồn ào to tát như thế.Ok. Tôi cũng nghĩ bạn đang chém gió chứ ko làm được điều này! Chúc mừng 8/3!!!

Cám ơn bác Haluki đã nhận xét,nhưng em đã lỡ làm rồi,không bỏ được :cheers: bởi em đã chuẩn bị từ 2 tuần trước,chứ bác nghĩ vào mùa khô trong Nam,cây cỏ khô héo hết,làm sao có 1 bãi cỏ xanh thế mà cắt,tạo hình,em sẽ làm bác haluke ak,cùng lắm em bị từ chối,cầm hoa đi về thui.

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cám ơn bác Haluki đã nhận xét,nhưng em đã lỡ làm rồi,không bỏ được :cheers: bởi em đã chuẩn bị từ 2 tuần trước,chứ bác nghĩ vào mùa khô trong Nam,cây cỏ khô héo hết,làm sao có 1 bãi cỏ xanh thế mà cắt,tạo hình,em sẽ làm bác haluke ak,cùng lắm em bị từ chối,cầm hoa đi về thui.

Nếu cậu dám dùng máy cắt "phệt" hết đống cỏ ở sân trường cậu mà ko bị bảo vệ sờ gáy thì tui hứa sẽ mời cậu 1 chén! :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cái kểu tỏ tình thế này nếu có yêu liệu có được lâu không hay chỉ đuợc 1 tuần:S :cheers: :cheers: :cheers: :cheers: :leluoi: :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ở giữa sân trường em có 1 bãi cỏ trước khu phòng học 5 tầng

Nếu bạn rời địa điểm tới SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình thì khả năng thành công sẽ cao hơn rất nhiều. :cheers:

Dù sao cũng rất ủng hộ nếu bạn làm được như thế, cố lên nhé!!!

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hix,em bị từ chối từ đêm wa rùi các bác à,cô ấy nói sang nay cô ấy sẽ không đứng ở đó để em tặng hoa,và em có nói thế nào cô ấy chỉ im lặng,,,em đã hiểu,,,,nhưng không thể để ý tưởng chết như vậy được,sáng nay hoa em chia hết ra,nhờ anh em trong lớp,tỏ tình với tất cả chị em trong trường Giao Thông Vận Tải cơ sở II.Tuy không được như mong muốn ban đầu nhưng cũng vui và có ý nghĩa các bác à,em không buồn.Hình chụp lúc 11h sáng nay:

Cuối cùng,tất cả cùng cười,thật vui khi bỏ công sức và làm cho bạn bè cảm thấy hạnh phúc và thoải mái phải không các bác,việc em làm không vô nghĩa:

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nếu cậu dám dùng máy cắt "phệt" hết đống cỏ ở sân trường cậu mà ko bị bảo vệ sờ gáy thì tui hứa sẽ mời cậu 1 chén! :cheers:

Em quen hết bảo vệ rồi bác Haluki à,bởi năm trước em có đi cắt cỏ thuê cho trường :cheers: hihihi

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em quen hết bảo vệ rồi bác Haluki à,bởi năm trước em có đi cắt cỏ thuê cho trường :cheers: hihihi

Ý tưởng của CDung_k47 thật hay và rất chi là lãng mạn, tuy ước mơ nhỏ của bạn là tặng hoa cho bạn gái ko thành ( ta làm lại vào sang năm., ko sao hết :cheers: ), nhưng bạn đã mang cho các cặp đôi khác thật nhiều niềm vui.

Sang năm cắt cỏ nữa, bạn call cho mình nhé, mình đi phụ bạn tý ... hí hí :cheers:

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ý tưởng của CDung_k47 thật hay và rất chi là lãng mạn, tuy ước mơ nhỏ của bạn là tặng hoa cho bạn gái ko thành ( ta làm lại vào sang năm., ko sao hết :cheers: ), nhưng bạn đã mang cho các cặp đôi khác thật nhiều niềm vui.

Sang năm cắt cỏ nữa, bạn call cho mình nhé, mình đi phụ bạn tý ... hí hí :cheers:

Tất cả là phù phiếm

lời tỏ tình có trọng lượng nhất là im lặng

thuê cắt cỏ ư

phá vỡ môi trường

để nhìn thấy hình trái tim vô cảm

lời tỏ tình hay và lãng mạn

không bằng mời em

một cái kem

hay đơn giản chỉ là

một cốc trà

không đá

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tất cả là phù phiếm

thuê cắt cỏ ư

phá vỡ môi trường

không bằng mời em

một cái kem

hay đơn giản chỉ là

một cốc trà

không đá

Nếu là em thì em cũng như bác Haluke vậy một khoảng trời nho nhỏ một hành động lãng mạn.Nhưng em cũng thấy rất khâm phục CDung_k47 rất mạnh dạn,vì người mình yêu thương.Trong mắt một số người thì đó là hành động chơi nổi hay đại loại gì đó..nhưng nhìn ở khía cạnh nào đó nó là hành động tất cả vì người mình yêu,có người con gái nào lại không cảm động khi nhìn người con trai tỏ tình với mình mà lại tốn nhiều công sức,tâm huyết để làm mình hạnh phúc không nhỉ?...rất numberone.Bạn ạh!tình yêu phải có nhiều cảm xúc,lúc lên lúc xuống...lúc hân hoan mong ngóng,cái cảm giác thất tình cũng không dễ chịu gì nhưng có tỏ tình thì cũng có thất tình ....Em năm nay vừa ra trường,cuối năm cưới các bác ạh.Liệu các bác có tin không nhỉ?

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Khi nghe cô ấy nói sẽ không đứng ở đó để em tặng hoa,cả bầu trời như tối sầm lại trước mắt em,mọi thứ như bị quay vòng 180 bác Dương à,..và có thêm bạn bè bên cạnh động viên,em mới có thể làm tiếp được,,,và cũng thật vui khi tạo cho mọi người không khí vui vẻ như sáng nay.Nhưng có lẽ năm sau em không cắt nữa đâu,thêm 1 lần nữa là trái tim em tan nát mất,hic.Rất cám ơn ý tốt của bác là mún cắt cỏ cùng em.Nhân ngày 8/3 xin chúc chị em phụ nữ,các mẹ,vợ,...mỗi anh em trên Cadviet có thật nhiều niềm vui và hạnh phúc! :cheers:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tất cả là phù phiếm

thuê cắt cỏ ư

phá vỡ môi trường

không bằng mời em

một cái kem

hay đơn giản chỉ là

một cốc trà

không đá

Bác nói nặng lời với em rồi,em có phá hoại môi trường đâu,vốn dĩ bãi cỏ đó vào mùa này nó khô như rơm,có cỏ đâu.Từ 2 tuần trước ngày nào em cũng đi tưới nước và bón đạm thêm thì cỏ mới xanh thế đó. :cheers:

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Suốt ngày cứ đòi bón phân với cắt cỏ, thế thì hỏng to đương à!!!

Năm nay anh không muốn thấy chú lúi húi cắt cỏ nữa mà muốn nhìn thấy chú "cầm trên tay bông hoa hồng đẹp nhất"

Dĩ nhiên là cắt hết gai rồi đấy nhé.... :cheers:

@CDung_k47: Nhìn thấy chị em được tặng hoa cười tít mắt thế là 1 thành công lớn nhất rồi đấy bạn, còn chuyện tình cảm thì đường còn dài chỉ sợ mình nhụt chí chứ không sợ thiếu sức bền...

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@: CDung_k47: Chào bạn CDung, tôi rất vui vì bạn dám nói và dám làm ^^. Và hành động của bạn không sến không phô trương chút nào vì nó xuất phát từ một tấm chân tình.

Các yếu tố hay của một kế hoạch ^^

1. Bạn được nhiều người ủng hộ: các chú bảo vệ cho bạn mượn sân cỏ, bạn bè động viên,... (có sức mạnh để thực hiện rồi ^^)

2. Bạn dùng cỏ chứ không dùng... tiền để mua hoa hồng rắc đầy hoang phí như nhiều cặp đi trước. (Tiếc kiệm và rất tinh tế ^^)

3. Bạn chọn địa điểm là buổi sáng, khi mọi thứ thật rõ ràng chứ không chọn vào lúc 12h đêm tranh tối tranh sáng như những người đi trước. (Rất tự tin)

4. Bạn tự làm mọi việc (hay có sự giúp đỡ của ai đó) nhưng việc nuôi cỏ trong hai tuần cho thấy sự thiết tha chân tình và rất thuyết phục ^^. (thêm điểm cho sự thành công ^^)

5. Dù bị từ chối nhưng bạn đã tỏ ra rất bản lĩnh trong việc xử lý tính huống, tất cả mọi người đều vui (trừ trái tim bạn ^^, điểm công nhé ^^)

Nguyên nhân của sự "thất bại tạm thời" ^^

Có lẽ không ai trong chúng ta nghỉ rằng đây là một cách tỏ tình mới, có nhiều người đã đi trước bạn trong cách tỏ tình này.

Nếu bạn quan sát kỹ các "thí nghiệm" trước đây bạn sẽ thấy, các cô gái ăn mặc rất đẹp, không hề bất ngờ trước khung cảnh các chàng trai bày ra (hoặc giả họ là ra vẻ là họ ngạc nhiên thôi), làm theo "kịch bản" rất thuần thục ^^ vì sao? Vì họ đã biết trước kế hoạch rồi. Hay nói một cách khác hai người đã gật đầu ok thích nhau rồi ^^. Buổi tỏ tình chỉ là 1 buổi thông báo rầm rộ cho bàn dân thiên hạ thui ^^.

Và thật không may cho bạn dư luận không thích kiểu ngỏ lời yêu "phô trương" này. Người Việt Nam vẫn còn khá phong kiến trong việc thể hiện tình cảm, đó là chuyện kín đáo, riêng tư không nên đem ra chỗ đông người. Và người bạn thích chắc cũng vậy, cô ấy chắc có một chút ác cảm với kiểu này và bạn thì hơi "vội vã" ^^.

Cô gái bảo sẽ không ra hoặc nếu "bị ép" quá, ra, cũng sẽ không nói gì điều này không có nghĩa là cô ấy từ chối bạn đâu. Vì cô ấy nói trước là cô ấy sẽ làm vậy mà ^^. Nếu không thích cô ấy sẽ mặc kệ bạn. Cô ấy chỉ không thích làm "nhân vật chính" trong một tình huống mình không thích mà thôi ^^.

Tôi tự hỏi kết quả sẽ thế nào nếu vài tuần trước đó bạn rủ bạn gái đó đi ăn, hay đi chơi, hay đi xem phim, hay đi... lang thang... và nói là bạn thích bạn ấy, và địa điểm bạn chọn không phải là sân trường ^^ hay một nơi có quá nhiều người dòm ngó!

Kết luận ^^

Tôi rất thích câu nói "Chúng ta không bao giờ thất bại cho tới khi chúng ta bỏ cuộc", mọi chuyện vẫn còn ở phía trước, trái tim cô gái chưa thuộc về ai, bạn vẫn còn cơ hội, nếu chân tình thì không thể dừng vì một lần từ chối.

Đó là suy nghỉ của tối về chuyện của bạn. Chúc bạn buồn trước vui sau ^^.

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
@: CDung_k47: Chào bạn CDung, tôi rất vui vì bạn dám nói và dám làm ^^. Và hành động của bạn không sến không phô trương chút nào vì nó xuất phát từ một tấm chân tình.

Các yếu tố hay của một kế hoạch ^^

1. Bạn được nhiều người ủng hộ: các chú bảo vệ cho bạn mượn sân cỏ, bạn bè động viên,... (có sức mạnh để thực hiện rồi ^^)

2. Bạn dùng cỏ chứ không dùng... tiền để mua hoa hồng rắc đầy hoang phí như nhiều cặp đi trước. (Tiếc kiệm và rất tinh tế ^^)

3. Bạn chọn địa điểm là buổi sáng, khi mọi thứ thật rõ ràng chứ không chọn vào lúc 12h đêm tranh tối tranh sáng như những người đi trước. (Rất tự tin)

4. Bạn tự làm mọi việc (hay có sự giúp đỡ của ai đó) nhưng việc nuôi cỏ trong hai tuần cho thấy sự thiết tha chân tình và rất thuyết phục ^^. (thêm điểm cho sự thành công ^^)

5. Dù bị từ chối nhưng bạn đã tỏ ra rất bản lĩnh trong việc xử lý tính huống, tất cả mọi người đều vui (trừ trái tim bạn ^^, điểm công nhé ^^)

Nguyên nhân của sự "thất bại tạm thời" ^^

Có lẽ không ai trong chúng ta nghỉ rằng đây là một cách tỏ tình mới, có nhiều người đã đi trước bạn trong cách tỏ tình này.

Nếu bạn quan sát kỹ các "thí nghiệm" trước đây bạn sẽ thấy, các cô gái ăn mặc rất đẹp, không hề bất ngờ trước khung cảnh các chàng trai bày ra (hoặc giả họ là ra vẻ là họ ngạc nhiên thôi), làm theo "kịch bản" rất thuần thục ^^ vì sao? Vì họ đã biết trước kế hoạch rồi. Hay nói một cách khác hai người đã gật đầu ok thích nhau rồi ^^. Buổi tỏ tình chỉ là 1 buổi thông báo rầm rộ cho bàn dân thiên hạ thui ^^.

Và thật không may cho bạn dư luận không thích kiểu ngỏ lời yêu "phô trương" này. Người Việt Nam vẫn còn khá phong kiến trong việc thể hiện tình cảm, đó là chuyện kín đáo, riêng tư không nên đem ra chỗ đông người. Và người bạn thích chắc cũng vậy, cô ấy chắc có một chút ác cảm với kiểu này và bạn thì hơi "vội vã" ^^.

Cô gái bảo sẽ không ra hoặc nếu "bị ép" quá, ra, cũng sẽ không nói gì điều này không có nghĩa là cô ấy từ chối bạn đâu. Vì cô ấy nói trước là cô ấy sẽ làm vậy mà ^^. Nếu không thích cô ấy sẽ mặc kệ bạn. Cô ấy chỉ không thích làm "nhân vật chính" trong một tình huống mình không thích mà thôi ^^.

Tôi tự hỏi kết quả sẽ thế nào nếu vài tuần trước đó bạn rủ bạn gái đó đi ăn, hay đi chơi, hay đi xem phim, hay đi... lang thang... và nói là bạn thích bạn ấy, và địa điểm bạn chọn không phải là sân trường ^^ hay một nơi có quá nhiều người dòm ngó!

Kết luận ^^

Tôi rất thích câu nói "Chúng ta không bao giờ thất bại cho tới khi chúng ta bỏ cuộc", mọi chuyện vẫn còn ở phía trước, trái tim cô gái chưa thuộc về ai, bạn vẫn còn cơ hội, nếu chân tình thì không thể dừng vì một lần từ chối.

Đó là suy nghỉ của tối về chuyện của bạn. Chúc bạn buồn trước vui sau ^^.

Hic,hic,bạn nói đúng,có lẽ cô ấy ngại,vài hum trước mình có nói qua với cô ấy,nhưng không nói rõ vì mún cô ấy bất ngờ,nhưng đến hum nay chính mình mới là người phải bất ngờ,nó phản tác dụng,hix,hix,giống như bạn nói vậy.Mình cũng mún rải hoa hồng,nhưng thật sự không đủ điều kiện:D

Cám ơn Happyfeet nhìu nha!^^ Chúc chị em phụ nữ 8/3 vui vẻ!

Nhân đây mình xin gửi lời cám ơn đến người bạn Đức Dũng,bạn đã động viên,giúp đỡ mình trong những lúc khó khăn nhất...mãi là anh em tốt nhé Dũng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác nói nặng lời với em rồi,em có phá hoại môi trường đâu,vốn dĩ bãi cỏ đó vào mùa này nó khô như rơm,có cỏ đâu.Từ 2 tuần trước ngày nào em cũng đi tưới nước và bón đạm thêm thì cỏ mới xanh thế đó. :cheers:

:leluoi: :gun: :cheers:

Hi hi hi tình hình là em không có nặng lời với anh? (Nói chính xác phải là nhẹ lời!) hi hi :cheers:

Anh nghĩ dư thế nào nên thể !

Bởi vì em biết 100% anh đang diễn vở kịch cuộc đời mà chính anh là người viết kịch bản kiêm đạo diễn kiêm diễn viên và kiêm luôn cả khán... giả :cheers: Em có đủ tư liệu dẫn chứng để chứng minh và có thừa hình ảnh để minh họa, (then chốt lại có đủ tư liệu để viết 1 thiên phóng sự) :lol2: hì hì...

Cuộc đời có phải là một vở kịch không nhỉ ?

Không biết đây có phải là câu hỏi không?

Thật buồn khi ta sống trong đời thực lại là vai diễn của cuộc đời !

Phải chăng cuộc đời gồm nhiều con người sống với nhau là một vở kich cuộc đời ?

Phải chăng, mỗi con người đều phải sống với những người khác không lẽ lại sống cô độc một mình ?

Để tồn tại phải thích nghi với hoàn cảnh sống, phải biết văn hóa của người ta mà thích nghi cho tốt dù cho những gì được cư xử có khiến cho chính mình không muốn đi chăng nữa, nhưng để tồn tại dường như phải biết nên làm gì chứ không phải làm những gì mình thích có phải thế không anh? :gun: :cheers: :cheers:

Hỏi: các bác thấy sao?

Trả lời: Chỉ mong rằng, chúng ta đừng nhầm lẫn giữa "Nghệ thuật diễn" với "Nghệ thuật sống". Hãy tháo bỏ chiếc "mặt nạ" đó và sống với nhau chân thành nhất trong hoàn cảnh có thể. Đặc biệt trong tình yêu, thì "người diễn viên thành công nhất" lại là người thất bại nhất. Vì chỉ có những tình cảm chân thật xuất phát từ trái tim mới được đền đáp lại từ trái tim.

Note: Trước mặt tôi, hãy là một diễn viên nghiệp dư nhé (nếu là quần chúng càng tốt)!

Phan Hương's Blog

http://vn.360plus.yahoo.com/loveonlyyou30_8/article?mid=216

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thân tặng các anh chị trên diễn đàn ca khúc: Lời tỏ tình mùa xuân. Chúc tất cả mọi người hạnh phúc!

name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="
type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>">
name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="
type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>" type="application/x-shockwave-flash" width="425" height="350">

Lời Tỏ Tình Của Mùa Xuân

Tác giả: Thanh Tùng Ca sỹ thể hiện: Nhiều Ca Sỹ

Mùa xuân đến

Đạp xe trên phố tóc xõa vai mềm...

Mùa xuân hát

Nụ hoa thơm ngát nở trên môi hồng..

Mùa xuân rất hiền

Lặng yên ngồi nghe tôi hát

Và tôi biết rằng

Nói yêu em là điều khó khăn..

Mùa xuân đến rồi

Mùa xuân nói giùm với em

Tình yêu rất gần

Tình yêu hãy đừng là cánh chim.

ĐK:

Em ơi nghe chăng mùa xuân

Mùa xuân hát ở trong lòng

Đất nước với sức sống mới

Như chim én bay trên trời cao..

Em ơi nghe chăng tình yêu

Tình yêu hé mở ban đầu

Như xuân đang sang mênh mang

Như con tim yêu thương nồng say..

Mùa xuân lại đến

Với những tiếng hát bát ngát

Với những con người

Cuộc đời mang con tim say trong tương lai

Mùa xuân vẫn còn đang ở lại.

**

Mùa xuân rất hiền

Lặng yên ngồi nghe tôi hát

Còn em lặng yên ngồi nghe

Lời tỏ tình... của mùa xuân...

Video được xem nhiều nhất

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các bác ơi,em được lên báo:http://www.vnexpress.net/GL/Xa-hoi/Nhip-di...10/03/3BA19785/

Ôi vui quá,hum qua Up lên không ngờ được lên báo,haha.

hơ hơ

Vậy là bạn vui rồi nhá, đừng buồn cô bạn gái kia nhá.

Offline CADViet lần sau bạn tham gia cho vui nhé, bạn có idea rất hay.

@all: sang năm đi cắt cỏ tiếp các bác ơi, ai muốn đi đăng ký CDung_k47 nhá

hí hí :cheers:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hơ hơ

Vậy là bạn vui rồi nhá, đừng buồn cô bạn gái kia nhá.

Offline CADViet lần sau bạn tham gia cho vui nhé, bạn có idea rất hay.

@all: sang năm đi cắt cỏ tiếp các bác ơi, ai muốn đi đăng ký CDung_k47 nhá

hí hí :cheers:

Từ lâu em đã coi diễn đàn như ngôi nhà trên mạng của mình vậy,bởi ở đây có rất nhiều anh em tốt và vui tính,được gặp mặt các anh chị quản lý và các Members thì còn gì bằng nữa. :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các bác ơi,em được lên báo:http://www.vnexpress.net/GL/Xa-hoi/Nhip-di...10/03/3BA19785/

Ôi vui quá,hum qua Up lên không ngờ được lên báo,haha.

:cheers: :lol2: :leluoi:

Hi hi hi tình hình là em không có nặng lời với anh? (Nói chính xác phải là nhẹ lời!) hi hi :cheers:

Anh nghĩ dư thế nào nên thể !

Bởi vì em biết 100% anh đang diễn vở kịch cuộc đời mà chính anh là người viết kịch bản kiêm đạo diễn kiêm diễn viên và kiêm luôn cả khán... giả :cheers: Em có đủ tư liệu dẫn chứng để chứng minh và có thừa hình ảnh để minh họa, (then chốt lại có đủ tư liệu để viết 1 thiên phóng sự) :gun: hì hì...

Cuộc đời có phải là một vở kịch không nhỉ ?

Không biết đây có phải là câu hỏi không?

Thật buồn khi ta sống trong đời thực lại là vai diễn của cuộc đời !

Phải chăng cuộc đời gồm nhiều con người sống với nhau là một vở kich cuộc đời ?

Phải chăng, mỗi con người đều phải sống với những người khác không lẽ lại sống cô độc một mình ?

Để tồn tại phải thích nghi với hoàn cảnh sống, phải biết văn hóa của người ta mà thích nghi cho tốt dù cho những gì được cư xử có khiến cho chính mình không muốn đi chăng nữa, nhưng để tồn tại dường như phải biết nên làm gì chứ không phải làm những gì mình thích có phải thế không anh? :cheers: :cheers: :cheers:

Hỏi: các bác thấy sao?

Trả lời: Chỉ mong rằng, chúng ta đừng nhầm lẫn giữa "Nghệ thuật diễn" với "Nghệ thuật sống". Hãy tháo bỏ chiếc "mặt nạ" đó và sống với nhau chân thành nhất trong hoàn cảnh có thể. Đặc biệt trong tình yêu, thì "người diễn viên thành công nhất" lại là người thất bại nhất. Vì chỉ có những tình cảm chân thật xuất phát từ trái tim mới được đền đáp lại từ trái tim.

Note: Trước mặt tôi, hãy là một diễn viên nghiệp dư nhé (nếu là quần chúng càng tốt)!

Phan Hương's Blog

http://vn.360plus.yahoo.com/loveonlyyou30_8/article?mid=216

Vừa hôm qua bạn đi theo …"Nghệ thuật diễn" đến hôm nay bạn tự mình tháo bỏ “mặt lạ” để trở về với... "Nghệ thuật sống". Đây là tín hiệu tốt lành, một hành động dũng cảm, không phải ai cũng có được và ai cũng dám làm được như bạn. Chúc mừng bạn, chúc mừng cô bạn gái của bạn đã có được người người yêu như bạn! Chúc hai bạn hạnh phúc.

@Bác vanduong: Bác hãy vững tin, tin ở những điều tốt đẹp sẽ đến với mọi người, sang năm lại còn phải cắt cỏ tiếp thì nói chuyện làm gì? Đã không cưa thì thôi mà đã cưa thì cưa đứt đục suốt luôn. Cưa dở cưa dang hỏng hết cả bánh kẹo... Chúc bác hạnh phúc trong cuộc sống !

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tại sao bác cứ thích chạm vào nỗi đau của em vậy?em có làm gì có lỗi với bác đâu?hạnh phúc cái gì?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo