Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
phamtuan

Sống cho có tình (làm người ai làm thế)

Các bài được khuyến nghị

Đề nghị Admin đóng chủ đề này thôi!

Theo em

Không cần đóng - bởi nếu đóng thì sẽ có chủ đề khác sẽ mọc ra tương tự vậy thôi

Cứ để xem thế nào ?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Thanks "alot"

Một câu nói hay nhưng kiểm lại thì chả thấy đâu cả.

Mới đọc tiêu đề topic tôi còn cứ tưởng là bài hát nào đó (loại nhạc trẻ hiện nay).

Vấn đề này tôi không quan tâm lắm, nên không bàn nhiều. Riêng tôi thì hãy xem lại mình học hỏi được những gì, đóng góp được những gì cho diễn đàn, thế thôi. Và hơn hết là ta có được những người bạn.

Stop here tại đây được rồi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Một câu nói hay nhưng kiểm lại thì chả thấy đâu cả.

Mới đọc tiêu đề topic tôi còn cứ tưởng là bài hát nào đó (loại nhạc trẻ hiện nay).

Vấn đề này tôi không quan tâm lắm, nên không bàn nhiều. Riêng tôi thì hãy xem lại mình học hỏi được những gì, đóng góp được những gì cho diễn đàn, thế thôi. Và hơn hết là ta có được những người bạn.

Stop here tại đây được rồi

Tôi lấy chủ đề vậy cho hot, đúng là lời của một bài hát thật, nhưng rất tiếc mọi người lại nhìn và nghĩ về cái tên chủ đề nhiều hơn là nội dung của nó.

Thật chán quá

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn là Admin của 1 diễn đàn đàn à, chắc là diễn đàn bị đóng cửa hay chẳng có ai vào dòm ngó, rãnh quá rồi qua đây xin làm Mod hả hay muốn phá diễn đàn này. He đừng có ghen tỵ như thế nhá, Admin như thế thì chắc là .....hì hì chắc là....hì hì. í mà cái chữ đàn bà mà bạn giải thích nghe cũng hay hay, mà còn thiếu 1 chút là nói nhiều nữa. Làm đi rỗi hãy nói. Tiện thể giới thiệu diễn đàn cho mọi người biết đi để ghé chơi, xem bên đó có gì hay thì mới bấm nút Thanks, mà bên đó có nút Thanks không nhỉ. Chắc là có mà không ai bấm...

Cám ơn bạn, rất tiếc nhưng bạn chẳng hiểu vấn đề là gì cả, dù sao mình cũng thấy thương

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Quốc hội tạm dừng chất vấn (ăn trưa đã), các bạn lạc đề hết rồi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có lẽ tôi nên đổi tên Topic, hix hix, rắc rối

Mới có 1 ngày trôi qua mà topic này đã hot vậy àh.

Mọi người cũng chỉ tranh luận để hiểu nhau thêm thôi mà, rất cảm ơn phamtuan vì nhờ có topic này mọi người cũng hiểu thêm 1 chút về nhau rồi đó. :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mới có 1 ngày trôi qua mà topic này đã hot vậy àh.

Mọi người cũng chỉ tranh luận để hiểu nhau thêm thôi mà, rất cảm ơn phamtuan vì nhờ có topic này mọi người cũng hiểu thêm 1 chút về nhau rồi đó. :lol:

Uh, tôi chỉ nghĩ rằng hình như mọi người quá chú trọng vào cái tên của Topic mà quên đi nội dung và ý nghĩa bên trong. Dù sao cũng đạt được dụng ý khi đặt tên Topic hot vậy, cảm ơn quý bằng hữu gần xa

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
túm lại là chẳng đâu vào đâu :lol:)

túm lại topic này đạt mức kỷ lục về số dấu thanhs được thả ra cho mọi người. ai cũng vui chẳng có ai bùn ở đây, anh em hiểu nhau hơn MŨN nhẩy. trường hợp của MŨN và PCCC hồi đầu cũng vậy nhẩy! HĨ HĨ!

thôi MŨN về nhà thả thơ đi cứ đi chơi thôi. có về nhanh không thì bảo!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tôi thấy diển đàn này rất hay cách nói chuyện cũng khác các diển đàn khác thường hỏi và trả lời các vấn đề kỷ thuật hoặc các thư linh tinh. Nhưng câu trả lời thường đáp ứng được nhu cầu người hỏi chứ không trả lời những câu vô nghĩa như Thanks........ và cũng chưa thấy ai kiu load về thì thank tôi cái nghen nge giống đi xin quá.

Cách viết bài của ông phamtuan gây khó chịu cho người khác, bài mới của ông tràn ngập diển đàn nhưng thực tế lại không có ý nghĩa bao nhiêu. Ông nên coi lại cách làm việc của mình cứ suốt ngày biểu người ta đưa tui làm mod cho nghe nó thế nào í.

À thấy nic của tui quen hông ??????????????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tôi thấy diển đàn này rất hay cách nói chuyện cũng khác các diển đàn khác thường hỏi và trả lời các vấn đề kỷ thuật hoặc các thư linh tinh. Nhưng câu trả lời thường đáp ứng được nhu cầu người hỏi chứ không trả lời những câu vô nghĩa như Thanks........ và cũng chưa thấy ai kiu load về thì thank tôi cái nghen nge giống đi xin quá.

Cách viết bài của ông phamtuan gây khó chịu cho người khác, bài mới của ông tràn ngập diển đàn nhưng thực tế lại không có ý nghĩa bao nhiêu. Ông nên coi lại cách làm việc của mình cứ suốt ngày biểu người ta đưa tui làm mod cho nghe nó thế nào í.

Mình nghĩ trên diễn đàn có rất nhiều người đồng tình với ý kiến này

Chắc ông này muốn gây xì căng đan cho mọi người thôi, bệnh ngôi sao mà

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ai đây, đồng hương quãng ngãi của duy782006 à? hay là anh em gì? :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu cần thì mình gặp mặt ở đâu là nhấn nút THANKS đó

he he

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ai đây, đồng hương quãng ngãi của duy782006 à? hay là anh em gì? :lol:

À anh em cùng cha khác họ của mình đấy he he !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
À anh em cùng cha khác họ của mình đấy he he !

kiểu này là hội chứng bắt chước người nổi tiếng đây mà.

Chút nữa em làm quả Nguyen Hoang cho nó máu nhẩy :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay