Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Jin Yong

Hỏi về Lisp (thuật toán, ý tưởng, coding,...)

Các bài được khuyến nghị

5 phút trước, DungNguyen685 đã nói:

Cái này được rồi a, mà đang dùng cho lisp Field a,  a chỉ giúp em tách đoạn code đó ra để em tận dụng link vào block với lưu vào thư viện sau này cần dùng gì, chứ làm trên lisp đó em ko hiểu giờ add thêm vào block em chịu chết luôn, em chỉ mới tập tành viết chỉ copy cái này ít cái kia ít à.

Bạn học 1 chút là sau sẽ tự áp dụng được, cái này ở mức rất đơn giản thôi, mình chỉ bạn đc nhưng k thể cái nào cũng chỉ hết được

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
6 phút trước, Doan Nguyen Van đã nói:

Bạn học 1 chút là sau sẽ tự áp dụng được, cái này ở mức rất đơn giản thôi, mình chỉ bạn đc nhưng k thể cái nào cũng chỉ hết được

Cảm ơn anh! em cũng đang học từng chút. giờ cứ mò gặp đến đâu học đến đó thôi chứ không biết bắt đầu từ đầu như thế nào.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
4 giờ trước, Doan Nguyen Van đã nói:

Anh giúp em với thật sự em không biết cách nào Link được chiều dài vào anh ơi, anh giúp em với!

TT.dwg

TT.lsp

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
12 giờ trước, DungNguyen685 đã nói:

Anh giúp em với thật sự em không biết cách nào Link được chiều dài vào anh ơi, anh giúp em với!

TT.dwg

TT.lsp

Nói thật là mình vẫn không rõ ý tưởng của bạn thế nào mà hướng dẫn, inbox chi tiết mình xem cho nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay